สติกเกอร์คลับมาแล้วลงความเห็นกันหน่อย

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 9 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    มาแล้วรูปแบบสติกเกอร์ของคลับเรา รูปแบบอาจไม่สวยแต่เอามาให้ดูกันก่อน ถ้าเพื่อนๆ คนไหนอยากให้เป็นไงก็ลองออกแบบมากันนะครับ

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    อืม........มันจืดไป แล้วอีกอย่างมันเลียนแบบง่ายด้วย

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ใครพอจะออกแบบอื่นๆได้ไหม ลองโพสมาหน่อยครับ

4. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ลองเปลี่ยนฟร้อนตัวหนังสือใหม่แล้วก้อหาโลโก้สวยๆใหม่

5. baitong-click

378
    7
    18
    หวานออกแบบให้หน่อยสิ ได้ป่ะ เราออกแบบไม่ค่อยเก่ง

6. ToMei 2006

ToMei 2006 New Member Member

6
    0
    1
    ใครออกแบบเก่งๆ ช่วยหน่อยน่ะครับ ผมขอเอาใจช่วยน่ะ....................อิอิอิ

7. sosweet

227
    4
    0
    เดี๋ยวนู๋หวานจะลองปรึกษาพี่ๆที่ร้านเอกสติ๊กเกอร์ดูก่อนนะ ให้เขาช่วยออกแบบให้ แล้วถ้าโอเค จะเอามาให้ดูกัน

8. baitong-click

378
    7
    18
    ขอบคุณหวานด้วยครับ

9. sosweet

227
    4
    0
    ช่วงนี้พี่ๆที่ร้านเขามีงานติดรถญ่ายเยอะ เลยยังไม่มีเวลาออกแบบให้ ต้องรอ ถ้าใครออกแบบสวยๆก้อโพสมาดูกันก่อนก้อด้าย

10. num-k2

num-k2 New Member Member

17
    0
    0
    คุณใส่ข้อความสั้นเกินไป อย่างน้อย 3 ตัว

11. sosweet

227
    4
    0
    หมายฟามว่าเยี่ยงใดกาน

12. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    //// โทดนะคับ ถ้าจะขอ เปนสมาชิกทำไงครับ /////

*** น้องแถวบ้านฝากถามมาครับ คลิกสีดำ ถ้ามีมิตติ้ง จะขอไปด้วย ต้องโทรหาใคร ผมจะได้ ให้เบอร์น้องเค้าไป .............ฝากดูแลด้วยจ้า อยู่แถว พระราม 7 นนทบุรี ***ตอบด้วยนะครับ 081-632-0554 โอ

14. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เอาใจช่วยนะครับ ขอให้ออกมาสวยๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  15. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รอดูๆ

16. aspnetwork

aspnetwork New Member Member

1
    0
    0
    ผมลอง ทำมาให้ชมคับ

17. 444

444 New Member Member

8
    0
    0
    ขอออกความคิดเห็นด้วยคนครับ ถ้าเราใช้โลโก้ของ Racingweb เช่น R ต่อด้วย Click Club ก็น่าจะใช้ได้น่ะครับ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    เสียดายจังผมออกแบบไม่เป็น เอาใจช่วยครับ

19. baitong-click

378
    7
    18
    เอ้าใครพอมีหัวช่วยออกแบบกับหน่อยครับ รอกันอยู่

20. ฺBIG

ฺBIG New Member Member

2
    0
    0
    เข้ามาแจม

...ว่างๆเลยลองทำเล่นคับ:p

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ขอแบบที่มีแต่ตัวหนังสือได้ไหมครับ มีรูปด้วยติดแล้วกลัวตัวหนังสือไม่เด่น แต่ก็ขอบคุณมากๆครับอุส่ามาแจม อิอิ

22. baitong-click

378
    7
    18
    ขอบคุณมากๆครับ แบบสวยดี ลองโวตแล้วกันครับ

23. DogMouth

DogMouth New Member Member

6
    0
    0
    เพื่อจะใช้ได้ครับ....อาจจะไม่ดีเท่าไหร่นะ..ขออภัยด้วย

เสียดายผมใช้....air blade

24. DogMouth

6
    0
    0
    อ้าวรูปไม่มาก

25. DogMouth

6
    0
    0
  26. juntcivic

1,549
    34
    0
    สวยมากครับ

สวยมากๆที่ต้องการประมาณนี้เลย ทุกคนว่าไงครับผม ok นะ จะได้มีโลโก้คลับเร็วๆ

27. DogMouth

6
    0
    0
    แต่งผมพิมพ์ผิด...ดิ.......5555

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    ช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ ส่วนตัวชอบแบบด้านบนครับ แต่อันกลางน่าจะทำง่ายที่สุด อันล่างสวยที่สุดแต่คงทำอยากเพราะคำว่า AT มันแยกออกนอกกรอบ

29. juntcivic

1,549
    34
    0
    เงียบจังเลยไปไหนกันหมดคร๊าบ ฮิ้วๆๆๆ ขอความคิดเห็นแหน่

30. DogMouth

6
    0
    0
    สงสัยจะไม่มีใครชอบน่ะครับ....55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้