เฮ้ย รถใครล้อแดง เบาะ recaro หัวตาข่าย

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย IamX, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    เฮ้ย รถใครสีบอร์นเงิน ล้อแดง เบาะ recaro หัวตาข่าย
    ชนท้ายหกล้อบนถนนวิภาวดี
    คนในคลับไหมครับ
    http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9510000052573
    อย่าแซ็ดกันมากนะเพื่อนๆเห็นแล้วเสียว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2008
  2. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    นั่นดิคับ รถของคนในคลับเราป่าวอ่ะ ขนาดหลังคาฉีกเลย เห็นข่าวเรื่องเล่าเช้านี้เอามาออกด้วย เห็นสภาพรถแล้วสยองเลย

3. วันนี้ผมก็ผ่านคับ พังยับจิงๆคับ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ขับระวังกันด้วยนะครับ

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ชาวหน้าแหลมก็ขับรถกันระวังด้วยเมาไม่ขับแต่ขี่อย่างอื่นใด้...........ฮิฮิ:):cry::):cry:

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียใจด้วยครับผม

7. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

8. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    :confused: :eek: อืม..... ป๋ม ไม่แน่ใจนะคับ หวังว่าคงจะไม่ใช่นะคับ

แต่ถ้าใช่ เค้าเคยมามิตติ้ง2-3 ครั้งหลังๆนี้หละคับ ชื่อก็ยังคล้ายๆกันอีก :confused:
    :cry::cry:

แต่ยังงัยถึงจะใช่หรือไม่ ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :cry::cry::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2008
  9. เฟี๊ยต

เฟี๊ยต New Member Member

44
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้