* * มาแว๊ว บรรยากาศมิตติ้ง เดือน 11 * *

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 12 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ดูเอาล่ะกันครับ ใครเป็นใคร............;)...............;).................:)

ดีใจมาก กับการกลับมาของ นายโจ ที่ห่างหายไปซะนาน.........;)............;)

และเซอร์ไพร กับนาวารา ของนายกิ๊ก เพิ่งได้ป้ายมาสดๆ ร้อนๆ .........:eek:..........:eek:

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    พอตกดึก สมาชิกเริ่ม หลั่งไหล กันเข้ามาครับ.................:cool:..............:cool:

3. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    :D.......................:D........................:D

4. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เย้.............เย้................:p

มีรูปติดกับเขาด้วย.......:D................:D

รถนายหนุ่มคราวนี้ มาแบบแรงๆ ม่ายรู้ไปทำอะไรมา..............เจ้าของม่ายยอมบอก......:eek:

ส่วนนายตั้ม ขอภูมิใจเสนอ ตัวเล็ก หัวใจใหญ่ 180 km/h. ...................

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวมืดๆๆ จะมา Load ให้ใหม่นะ...............:sad:.............:sad:...............:sad:

6. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
    สวยจริงๆๆ

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    หลังจากที่คุยกันพอหอมปากหอมคอ ดูเวลาก็ 02.00 น. พอดี เราก็ตกลงกันว่าถึงเวลาอันสมควร

ที่เราจะเลิกกันได้แล้ว สรุปเราก็เก็บข้าวของออกจากปั๊มกัน

แต่ว่าแต่ละคนเริ่มหิวข้าวกันแล้ว ก็เลยออกมาอย่างที่ภาพมันฟ้อง

ทีเด็ดอยู่ที่ท่านหนุ่ม ไปกินร้านข้าวต้ม แทนที่จะสั่งกลับข้าว แต่ดันขอ ไข่ดิบ ใบ+ สไปรท์ ม่ายเย็นขวด

สงสัยจังกลับไป ..............จะไปทำไรหนอ........:D...............:D

ปล. ขอขอบคุณพี่น้อง ทุกท่านมากๆครับ ที่อุตส่าห์เสียสละเวลามาครับ เจอกันเดือนหน้าครับ พี่น้อง

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เมื่อคืนกว่าจะได้นอนก็ ล่อไปเกือบ เช้า ................กำลังนอนหลับเพลินๆ ก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ก็เลยรับก็

เลยรู้ว่านี่มันเย็นแล้วนี่หว่า ล่อไป สี่โมงกว่าๆแล้ว ซึ่งเจ้าของเสียงในโทรศัพท์ ม่ายใช่ใครที่ไหน ก็เจ้า

โป่งนั่น เองผมลืมไปว่าเมื่อคืนชวนมันปิ้ง ย่างกัน มันบอกว่าพี่ปิ้งกันไป 2 รอบ แล้ว เราก็รีบไป พอไปถึงมัน

เพิ่งจะติดเตาเอง............อืม.......อ้ายน้องเวรมันโกหกกันหน้าด้านๆ เลย.................:mad:..:mad:

ปล. ถ้าวันอาทิตย์ ใครม่ายมีที่กินเหล้า ก็ขอเชิญนะครับ เราจะตั้งวงกันแทบทุกอาทิตย์ที่

หน้าโรงงาน เจ้าโป้ง ตั้งแต่ 15.00 น. เป็นต้นไป ( เมื่อคืน หนีกลับก่อน ขนาดหนีกลับ

ยังล่อไปตั้ง 24.00 น. แน๊ะ )

9. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    สุดยอดเลยพี่น้อง สนุกแจ่ม ครั้งหน้าเชิญพี่น้องทุกท่านเลย แล้วจารู้ว่าความสนุกที่คุณดื่มได้

10. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    สงสัยคนถ่ายมือสั่น อิอิ

11. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ม่ายรุ................ขี้ ร่วง.............หึหึ

คลับ นี้ มีแต่รถ แรง ๆ แฮะ................อยากนั่งจัง เรย เชฟวี่ อ่ะ

12. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    เสียดายจังที่ต้องกลับก่อน ไม่ได้อยู่เจอพี่หนุ่มเลย

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สวย คับ

14. mail_poo

3,298
    14
    0
    อะไรสวย อ่ะ เจ้าโอ๊ต ...........ใช่รูป ที่ 2 มุมบน ขวามือ อ่ะป่าว.............อิอิ

15. The TUM

1,261
    8
    0
    รถผมเดิมๆๆๆครับท่านปู ม้ายมีตางค์แต่งหรอกครับ เอาไว้ทำเต็มๆๆแล้วจะพาไป TEST นะครับ

16. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
  17. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ชั่ง สังเกต จิงๆ เลน พ่อ หนุ่ม คนนี้

เค้า เกิด มา เพื่อ สิ่งนี้ หรือ ป่าว เนี่ย:eek:

18. moomol

797
    21
    0
  19. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    งานนี้สนุกมากเลยคับ ขากลับบ้านเจอ สตาร์ด้า จี้ตูดด้วย.......................อิอิ ไม่รู้รถใคร ++555++

20. mail_poo

3,298
    14
    0
    ถ้าเจอ สตราด้า จูบตูด หล่ะหนาวเรย....................อิอิ

21. The TUM

1,261
    8
    0
    จูบตูดม้ายเปงไรแต่ถ้าทิ่มตูดนี่ซิน่าคิด อิอิอิ

22. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    5555++

23. The TUM

1,261
    8
    0
    เจ้าตั้มนี่มานขำอย่างเดียวเลยนะ

24. 5555+ มาช่าวยขำ อิอิ

ป.ล. เดือนธันวา ปืนอยุ่ กทม ถึง วันที่ 10 มีมีตวันไหนบอกด้วยละกัน ไปสอบ สจล วันที่ 2

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    วันที่ 10 ก็ ต้อง มอเตอร์ โชว์ แล้ว คับ

26. moomol

797
    21
    0
    ช่วงนี้พี่ๆเค้าไม่ค่อยว่างกันเลยเนอะหายเงียบกันไปหมดเลย

มิตติ้งวันไหนบอกด้วยนะค่ะ ไม่รู้ว่าคราวนี้จะได้ไปรึป่าว อิอิ

(ถ้าไม่ได้ไปอย่าว่ากันนะค่ะ)

27. mail_poo

3,298
    14
    0
    ว่าให้ ผอม เรย.....................55555+

28. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปยาวๆๆๆๆ ถ้ามลม้ายมาพี่ได้ม้ายต้องเตรียมกับแกล้มไป อิอิ ล้อเล่นน่า

29. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านเตรียมมาแต่เหล้า ก้อพอ...............เด๋วกับแกล้ม ไปหา ข้างหน้า..........พวกกระต่ายป่า.........แม่เสีอสาว.........อะไรประมาณเนี่ยะ

30. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ช่างสันหาของกินจังนะพี่ปู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้