สรุปวันมี๊ตติ้งกันเหอะคร๊าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 12 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เนื่องจากกระทู้นี้
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=395071

ที่เป็นการเริ่มเรื่องมี๊ตติ้งใหญ่ของเราซึ่งตอนนี้ผมจะสรุปคร่าวๆ
    ว่าเราจะมีมี๊ตติ้งที่ว่าวันไหนและมีอะไรบ้างกันเลยนะครับ

เริ่มจากวันมี๊ตติ้งผมขอเป็นวันที่22หรือ23ธันวาซึ่งเป็นวันเสาร์ไม่ก็อาทิตย์
    (ตรงนี้ขอให้เลือกกันหน่อยนะครับว่าจะเอาวันไหนดีแต่ส่วนตัวผมอยากให้เป็น
    วันอาทิย์นะครับเพราะน่าจะว่างกันทุกคน)

โดยที่สถานที่จะเป็นมอเตอร์สปอร์แลนด์(แดนเนรมิตรเก่า)และเราจะมีการ
    ร่วมกิจกรรมเล่นโกคาร์ทกันที่นั่น(แต่ไม่ได้บังคับนะครับว่าต้องเล่นทุกคน
    ใครที่อยากเล่นก็เตรียมค่าใช้จ่ายกันมาเป็นส่วนตัวละกันนะครับ)

นอกจากนั้นก็จะมีการถ่ายรูปร่วมกัน(ตามสูตร)โดยที่ตรงนี้ผู้ใดมีกล้องก็ช่วยกันนำมา
    ถ่ายร่วมกันหน่อยละกันนะครับ(ขอแรงตากล้องกันหน่อยนะ อิอิ)

และอีกอย่างที่ว่าช่วงวันนั้นเป็นช่วงใกล้คริสมาสเลยอยากให้ทุกท่านนำของขวัญ
    (ราคาไม่เกิน300บาทเท่านั้นนะครับ)นำมาจับสลากกันด้วยนะครับ(อันนี้ขอบังคับครับ)

อีกนิดนึงเรื่องของเวลาที่จะนัดกันช่วง11โมงหรือเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    และจะจบงานประมาณเย็นๆของวัน ส่วนผู้ใดใคร่จะไปหม่ำข้าวกันต่อแถวนั้นค่อยว่ากันอีกที

อ้ออยากจะอ้อนวอนขอผู้ใจบุญซักนิดนะครับช่วยกันลงความเห็นกันหน่อยนะครับ
    ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของวันหรือกิจกรรมและขอความร่วมมือในการช่วยกันจัดงานซักนิด
    เพื่อให้งานนี้ออกมาดีและสนุกอย่างที่คาดหวังกันครับ

(พี่สันต์ครับผมขอรบกวนพี่ติดต่อเรื่องสถานที่ทีนะครับส่วนเจ้าเป้พี่ขอกวนเรื่อง
    ทำอุปกรณ์ด้วยนะ(ช่วยทำหน่อยเน๊อ)ส่วนท่านอื่นๆก็ขอแรงเป็นตากล้องทีนะครับ)

ตบท้ายเลยด้วยเรื่องของเสื้อที่ผมจะโพสไว้ก่อนแล้วเราจะไปติดสินใจกันในวัน
    มี๊ตติ้งนั้นเลยนะครับโดยที่ผมทำมาสองแบบให้ดูกันตามนี้เลยครับ

อันนี้จะเป็นโลโก้ที่หน้าอกซ้ายและมีชื่อคลับอยู่ด้านหลังครับ

ส่วนอันนี้จะเอาโลโก้ไปไว้ด้านหลังแต่จะเอาชื่อคลับไปไว้ที่แขนเสื้อแทนครับ

ช่วยกันเลือกหน่อยนะคร๊าบ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    อยากให้เป็น "วันเสาร์" นะเพราะคนจะเข้ามาใช้บริการที่ Motor Sport Land ไม่หนาแน่นเท่าไร ส่วนวันอาทิตย์คนมาซ้อมกันเยอะ มันจะดูวุ่นวายเปล่าๆ
    ส่วนเรื่องติดต่อสนามนั้นไม่มีอะไรมาก หรือเป็นพิเศษอะไรเลย ไปแล้วก็ซื้อบัตรเล่นมันก็เท่านั้นเอง ตามคิวๆไม่มีมั่วๆ สบายๆเลยตั้ม
    ส่วนสถานที่ลานกว้างก็สามารถใช้งานได้ตามสะดวกน่ะ

3. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    รับแชบคร๊าบบ เสาหรืออาทิดก้อด้าย คับ

4. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    เยี่ยมนะ

แดนเนรมิตรเก่าดีครับผมใกล้ดีนะและสถานที่กว้างข้วางใช้ได้เย้ยนะน่าสนใจครับผม เจอกันแน่ๆนอน

5. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ครับๆไปครับ

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    สรุปเรื่องวันไปได้เลยครับพี่น้องว่าเป็นวันเสาร์นะครับ
    เพราะว่าวันอาทิตย์ที่23ที่ว่ามันเป็นวันเลือกตั้งอ๊ะครับ
    เลยต้องเป็นวันเสาร์ที่22แทนหน่ะครับ

ปล.เด๋วปั๊ดวันนั้นเอาข้อมูลเลือกตั้งไปด้วยเลยนิ อิอิ

7. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    โอ่ว วันเสารทำงานครึ่งวันคับ หลังบ่านเจอกันคับ โอ่ว......

8. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    แล้วเจอกันที่งานครับ

9. Pote_GT

Pote_GT New Member Member

1
    0
    0
    คนนอกคลับ แต่ขับมาสด้า ไปแจมด้วยได้ไหมคร้าบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2007
  10. RollriderS

2,318
    9
    0
    ยินดีต้อรับทุกท่านที่สนใจมาร่วมแจมกันได้เลยคร๊าบ

11. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    ของขวัญ ราคา300 บ.

มีเงือนไขไหมคับว่าห้ามเป็นของประเภทไหน

เครื่องไฟฟ้า ของประดับ บ้าน รถ ถุงมือ หัวเกียร กระติกน้ำ กรอบรูป ได้ หมดเลยใช้ไหมงะ

ไม่มีข้อจำกัดใช้ไหมคับ

หรือมีข้อจำกัดประเภท

1. ห้ามเป็นของกินได้

2.ห้ามเป็นของใช้

3.ห้ามเอาของแถมมาจับ

ที่สำคัญ มีรางวัลใหญ่ อะป่าว อิอิ.

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    ไม่มีเงื่อนไขนะครับ
    ขอให้มันโอเคเป็นพอแล้วกันครับ
    แล้วแต่วิจาระณะตึง(ญาณ)ครับ

13. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ขับมาสด้า ก็ไปใด้แล้วครับ

14. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    หง่ะ ผมคงไม่ได้ไปอ่ะครับ งื้อ ต้องไปต่างจังหวัดครับ ไปกาญจนบุรี ขอโทดด้วยนะครับ ไว้คราวหน้าครับ รึจานอกรอบได้นะพี่ตั้ม วันไหนบอก 555 แต่ 22 คงไปไม่ได้จริงๆ ไว้ว่างๆไปเจ๊อะ ร้านพี่ปอละกันครับ อิอิ

15. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    จัดไปงับ วันที่ 22 แฟนม่ะอยู๋พอดี เอิ้กๆ

16. nexus

nexus New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีคับ หายไปนานเลย งานรัดตัวมากๆๆๆ ถ้าไม่ติดงานคงได้เจอกานนะคับ ของขวัญของผมใครจับได้ระวังมันดาดมือนะ ร้อนๆ โทรแจ้งด้วยนะคับตั้ม

ปล ผม ติ เง้อ ไม่ได้เข้ามาแจมนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้