รูปนิดหน่อยที่งาน Super Car ที่บางแสน.....

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 12 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    งานนี้ยิ่งใหญ่จริงๆครับ หลังจากที่วันเสาร์ พลาดอย่างแรงเพราะติดธุระพาแม่ไปหาญาติ พอมาวันอาทิตย์ ส่อแววไม่ดีแม่ชวนไปหาญาติอีก เหอะๆๆ แต่คราวนี้ไปแถว บ้านบึง เอ๊ะๆๆ ใจไวเท่าความคิด ใกล้ๆนี่หว่า เลยโทรหาเพื่อนสนิท ได้ความว่า ตอนนี้รถมากถ้าเอารถมาไม่เหมาะ แต่ยังไงละครับไม่ได้ไปคนเดียว มีแฟนไปด้วยเลยเสี่ยงวัดดวง อาศัยช่องทางที่เคยวิ่งสมัยอยู่ บางแสน ผลออกมาลัดเลาะจนมาโผล่ แถว บูท มิตซูบิซิ ในเวลา 15.00 o. แต่สิ่งไม่คาดคิดก็เกิดคือ เขาให้ผมเข้าไปจอดในที่ VIP หลัง PIT มิตซู ก็คือ ที่จอดรถของแชมป์ นั่นเอง คราวนี้ใกล้ๆเลยครับ

งานนี้ต้องขอขอบพระคุณ พี่ๆ มิตซูบิซิ มอเตอร์ ที่เอื้อเฟื้อ ที่จอดรถและที่นั่ง สำหรับลูกค้ามิตซูเท่านั้น และที่นั่งนี้ก็อยู่ใกล้ โปรเดี่ยมเลยอะ คริคริ:D

2. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ต่อๆ มาดู โฉมหน้า แชมป์แบบใกล้ๆ ระยะไม่เกิน 2 เมตร และ ผู้สนับสนุนการจัดครั้งนี้ที่ บางแสน พณ ท่าน สนธยา คุณปลื้ม

คริคริ ขอบคุณจริงๆที่ทำงานได้ใหญ่มากๆ และสุดท้ายคือ รถ แชมป์ คุณต๊อด ปิติ ภิรมณ์ภัคดี และ สุดยอดนักแข่งในดวงใจของผมตลอดกาล พี่อ๊อฟ หทัย ไชยวัน :D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

3. Maxoutda

1,111
    1
    0
    บรรยากาศและของรางวัลในปีนี้ครับ เล่นเอา วงเวียนบางแสนมาทำของรางวัลเลยอะ :D

4. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เหอะๆๆน่าสนุกจิงๆ

5. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    โคตรมันครับ

6. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    น่าไปจังเลย
    แล้วคลับเรามีใครไปมั่งคับ

7. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    แจ่มคับๆๆๆๆ

8. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยงาม อิอิ

โหเกาะติดขอบพิทเลย 555+

9. paman2520

paman2520 New Member Member

12
    0
    0
    รูปสวยครับ น่าไปด้วย
    แต่ดันติดงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้