อ้าวมีครายเป็นเด็กวัดสุทธิบ้างไหมอะครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย dek_soi20@wararom, 5 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dek_soi20@wararom

dek_soi20@wararom New Member Member

44
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกๆคนนะครับ ผมอยู่ สุทธิ 92 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2006
  2. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    ผมเคยอยู่อะคับ
    ออกมาตอน ม4 อะ
    ช่วงนั้นปี 2000 ได้ รุ่นที่แสบแสบหน่อยอะ

3. KHOONG

KHOONG New Member Member

82
    0
    0
    ผมอยู่รุ่นปีศาจควาย รุ่นสุดท้ายครับ ทำหัวเข็มขัดโรงเรียนรุ่นแรกครับ เช็ครุ่นได้ครับ

4. dek_soi20@wararom

dek_soi20@wararom New Member Member

44
    0
    0
    แฮๆทามไมมีการแค่นี้เองอ่า

5. LiL-p

LiL-p New Member Member

514
    2
    0
    เคยอยู่ถึง ม .3 แต่จำรุ่นไม่ได้ ก๊าก

6. dek_soi20@wararom

44
    0
    0
    จิงดิพี่ป้อม โมไม่ยังรูมาก่องเลยนะเนี๊ยะ

7. ballylimp

ballylimp New Member Member

2
    0
    1
    เด็กสุทธิ สิงสะพานปลา เลือด ชมพูขาวเขียว เราจบรุ่น 93 นะ ชื่อบอล ที่ รร เรียก ยิ้ม คายจำได้ทักกานบ้างนะ

8. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    มาแล้วน้องโมพี่รุ่น 90 คับผมอยู่ตั้งแต่ม.1-ม.6 เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้