[[...อยากทราบเบอร์สีเหลืองครับ...]]

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Surapoj_m, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Surapoj_m

Surapoj_m New Member Member

10
    0
    0
    อยากทราบเบอร์สีเหลืองของ Mazda Protege' แบบว่าชอบมาก ๆ อ่ะครับอยากทำมาก ๆ รบกวนด้วยนะครับ

:):):):)

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ถ้าเบอร์สีนี่ผมเองเคยไปถามมาแล้วหน่ะครับ
    เขาบอกว่าไม่มีเขาเทียบสีเอาเหมือนกัน
    ส่วนรถผมเองก็เลือกสีเอาเองครับแถมจำเบอร์ไม่ได้แล้วด้วย

แนะนำว่าเลือกสีให้ถูกใจดีกว่าครับไม่อย่างนั้นก็ลอง
    หาตัวอย่างสีมาเทียบดูก็ได้นะครับ

3. Surapoj_m

Surapoj_m New Member Member

10
    0
    0
    งั้นเวลาผมเจอ Protege' สีเหลืองคงต้องโบก ขอเช่าฝาถังน้ำมันแน่ ๆ เลย (คิดจริง ๆ นะเนี่ย)
    แล้วอย่างถ้าไปที่ศูนย์ล่ะครับ จะมีไม๊

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อย่างที่บอกครับเคยไปถามมาแล้วก้ไม่มีเหมือนกันอ๊ะครับ

แนะว่าให้ไปผสมเองเลือกเองให้พอใจดีกว่าครับ
    ถูกใจกว่าเห็นๆ(อย่าลืมจดเบอร์สีไว้ด้วยนะครับเด๋วจะซ่อมลำบาก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้