ลงอ่างครับ ลงอ่าง ....

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    อิอิ อิอิ รีบกดเข้ามาดูเลยนะ ป่าวครับ แค่อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ มา
    บอกว่าพาลูกๆ ไปลงอ่าง อุย.... ไปอาบน้ำกันที่ไหนครับ

ของเบียที่ Clean It Up (ตรงเรียบทางด่วนรามอินทราใกล้ๆ
    ปั๊ม jet)

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Clean It up ที่เดียวกันครับ

แนะนำที่ Wash me please ติวานนท์ 24 อีกที่
    กับ ตรงปากซอยแบริ่งฝั่งศรีนครินทร์ก็ดีครับ แต่จำชื่อร้านไม่ได้หว่า อะไร Washๆ นี่แหละ

3. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: Unicar Motor Sport ถ.ศรีนครินทร์ ครับ :D

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    auto glym ศรีนครินทร์ ตรงเลย โรงบาล สมิทติเวชมานะ ข้าง ปั้ม เชล

5. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    Car Magic ศรีนครินทร์ แต่คขับไปลงรัชดาครับ

6. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    คนขับคือ พี่ หรือ คนขับรถ อิอิ เอาให้ชัดๆ
    คำพูดของท่านทุกคนอาจนำไปใช้ในชั้น ศาล อิอิ

:D :D :p :p :cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้