ภาพ อี30 ให้เทปเป้ครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    ประมารนี้ครับ.....ที่พี่พอมีดูไปพลางๆๆๆก่อนนะ
    อันนี้ถ่ายเองนะ.....ยังถ่ายไม่หมดยังมีอีกหลายคัน

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    คุ้มค่าสมราคาจริง สวยสุดๆ

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  4. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    Mo จิงๆเลยน้องเราอิๆๆๆ

5. เทปเป้

เทปเป้ New Member Member

5
    0
    0
    อยากดูรูปรถเยอะ ๆ อ่ะครับ ดูตรงไหนดี ... ... รถสวยอ่ะครับ....แต่แพงอ่ะ เกือบสองแสนชัว..(แพงสำหรับผมแล้วครับราคานี้)

6. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ซื้อทำไมรถแต่งแล้วครับ หาสภาพดีๆมาแต่งเองดีกว่าครับถูกกว่าเยอะ ภูมิใจกว่าเยอะด้วยครับ
    และจะรักและเข้าใจมันยิ่งกว่าแฟนอีกครับแล้วรถก็จะรักเราดูแลเรายิ่งกว่าชีวิตของมัน
    (พูดๆไปคิดถึง E 30 2ประตู ที่เอาตัวเองเข้ารับแทนเราจนและไปทั้งคั้นไอเราแค่เลือดใหลหยดเดี่ยว ฮือๆ)

7. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    เราซื้อรถที่ยังไม่ได้แต่งหรือแต่งนิดหน่อยแล้วมาแต่งเองดีกว่า

8. THE-MUST

628
    4
    0
    ..เมื่อวานไปดูมา1คัน 2 ตูประตูรถบาน สภาพตังถัง ดีมาก ทรงสวย เข้ารูปทุกอย่าง แต่ต้องมาทำสีใหม่ ทำเครื่องใหม่ 100000 สงสัยจะเป็นเนื้อคู่กับเพื่อนผมแน่ๆ อ๋อชุอแต่ Mแท้ จากโรงงานครับ..

9. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    จัดไปอย่าหั้ยเสีย..

10. THE-MUST

628
    4
    0
    ...อืม...น่าจะได้แล้วนะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้