ตัวบังหลอดของวีโก้

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaem, 10 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    ถามขอมูลเรื่องบังหลอดหน่อยครับ พอดี อยากเปลี่ยนไฟฟน้าเป็น xenon ของ vigo มีตัวบังหลอดแบบที่ไม่ต้องแกะโคมไหมครับ

2. zaem

98
    16
    0
    ไม่มีคนตอบเลยไม่มีใครใส่ กันเหรอ ครับแล้ว มีใครใส่ไฟxenon บ้าง

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ผม ใส ่คับ

ตัว บัง คับ หลอด เปน ยัง ไง คับ ผม

4. zaem

98
    16
    0
    โคมหน้าของ วีโก้ ปกติมานจะไม่มีบังหลอด น่ะครับ ผมอยากรู้ว่ามีใครใส่ บ้าง ครับอยากถามเป็นข้อมูลหน่อย เอารุ่นไหนมาใส่เพื่อไม่ให้แสงมานฟุ้งไปแยงตารถที่สวนมาอ่ะครับ

ปล.อยากได้แบบที่ไม่ต้องแกะโคมนะครับ รบกวนด้วยนะครับ

5. ผมใช้หลอดเดิมๆอ่ะครับ และก็ไม่รู้จักด้วยว่า ตัว บัง คับ หลอด เปน ยัง ไง ของเดิมมันก็มีมาให้อยู่แล้วนี่ครับ:rolleyes:

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มัน ไม่ ใช่ ตัว บัง คับหลอด คับ มัน คือ หมวก มัน แสงกระจายคับ ตามร้านที่ตั้งไฟ xenon ก็ น่า จะมี นะคับ

รอง โทร คุย กะ ทาง ร้าน ดู หรือ ยัง คับ ว่า มี หรือ ม่มี ร้านมี หลาย ร้าน นะคับ รอง โทร ถาม หลาย ๆ ร้าน นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้