ขอ spec

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Armbass, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Armbass

Armbass New Member Member

11
    0
    0
    ท่าน.fที่พอมีข้อมูล spec ของ kenwood ps200 บ้างครับ ขอความกรุณาลงข้อมูลที

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    รู้สึกจะเป็นแอมป์นะคับ แต่ผมไป search ในเว็บ Kenwood ทั้ง อเมริกา ออสเตรเลีย อังกฤษและไทยก็ไม่มีอ่ะคับ คงจะนานพอสมควรแล้วล่ะคับรุ่นนี้ เพราะว่าในเว็บไม่มีกันเลย แต่ไปเจอเว็บนอกเว็บนึงคับ เห็นลงขายอยู่ เค้าบอกว่า Kenwood KAC-PS200 amp. 100X2 400X1 at 4 ohm ไม่รู้เชื่อได้มากน้อยแค่ไหน ยังไงต้องรอเพื่อนๆหรือพี่ท่านไหนที่ใช้อยู่มาลงล่ะคับ

3. Armbass

Armbass New Member Member

11
    0
    0
    ใช่ละครับ เป็นแอมป์ครับ ผมซื้อรถมาละเครื่องเสียงติดรถมามี แอมป์ นี้ 2 ตัว ขับซับ massive 15 นิ้ว แต่พอดัอัดละมันเจ๊งไปตัว เลยว่าจะเอาตัวนี้มาขับ dynau กลัววัตต์จะไม่ถึง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้