ใครรู้จักที่สั่งmiraตัวใหม่บ้างคับแบบมือ1อะ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย jianjian, 12 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jianjian

jianjian New Member Member

16
    0
    0
    ใครรู้จักที่สั่งmiraตัวใหม่บ้างคับแบบมือ1อะเห็นเค้ามามีมาขายแล้วอย่าได้ถ้าราคาถูกกว่าฮอนด้าแจ๊สจะซื้อคับใครรู้ที่สั่งช่วยบอกด้วยคับ

2. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    มิร่าตัวใหม่ มือหนึ่งที่ญี่ปุ่นราคาก็ไม่ได้ต่างจากพวกฮอนด้าฟิตเลย
    ถ้าเอาเข้ามาก็โดนภาษีสองร้อยเปอร์เซ็นต์
    ราคายังไงก็ต้องแพงกว่าอยู่แล้วครับ
    ร้านที่สั่งได้ มีครับ แต่ว่าคงจะเกินกว่าราคาที่ต้องการน่ะครับ

3. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
  4. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    เอามืสองม่ะผมเจอmira gino ไฟกลมๆเหมือนminiที่เต๊นใกล้ๆmakro แจ้งวัฒนะนะสวยไม่เหมือนใครด้วย

5. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    มือหนึ่งในไทยคงไม่มีละครับ ยกเว้นสั่งนอกนำเข้ามานะ

6. pj5

pj5 Guest

0
    0
    0
    หา Gino ค่ะ

ใครพอจะทราบบ้างค่ะว่ามีขายที่ไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ กินน้ำมันมากไม๊คะ เห็นน่ารักดี เหมาะขับในเมือง ยังงัยก้อขอความกรุณาหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

7. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
    เอามายั่วน้ำลาย NEW MIRA[​IMG]

8. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    เหมือน Jazz เลย

ที่แน่ๆ ประหยัดน้ำมัน ฟันธง เลย 555

9. BigBoss

44
    0
    0
  10. BigBoss

44
    0
    0
  11. BigBoss

44
    0
    0
  12. BigBoss

44
    0
    0
  13. BigBoss

44
    0
    0
  14. BigBoss

44
    0
    0
  15. BigBoss

44
    0
    0
  16. BigBoss

44
    0
    0
  17. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    สวยมากเลยครับ อยากได้มั้งจัง........อิอิอิอ

18. BigBoss

44
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้