ใครมีน้อตล้อ mira 4 รู 110 ขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Big inside, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Big inside

Big inside New Member Member

6
    0
    0
    ตอนนี้น้อตล้อหน้าขวามันสั้นกว่าล้ออื่นสงสัยเจ้าของเก่าเอารุ่นอื่นมาใส่ติดต่อซื้อที่ไหนได้ครับ

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ลองดูตามร้านขายล้อแม็กและยางก็ได้ครับ

3. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ซื้อร้านทั่วไปได้เลยคับ บอกเค้าว่าเกลียว1.5

4. Big inside

Big inside New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้