ที่ MSLขับฝนสนุกกันดีนะ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันนี้ฝนตกตอนเย็นๆ......ก็มีกลุ่มนี้ครับที่มาเล่นพอดี...ฝนตกลงมาแรงมากแล้วก็ตกเบาๆ...ว่าแล้วก็คว้าชุดมาใส่กัน....สนุกสนานครับ...ลองขับฝนแก้อาการรถกัน..เหมือนขับดริฟฟ+แรลลี่......:D :D

2. gai08

1,213
    4
    0
    ใส่มาสุดๆ..ไหลมาแต่ไกล

โยนรถกับแก้อาการรถกันสุดๆ..สนุกไปอีกแบบ;) ;)

3. gai08

1,213
    4
    0
    เลี้ยงมาเลย...555

โยนรถเสร็จก็เลี้ยงคันเร่งพร้อมกับชกมวยมาเลย.......ไหลเข้าไป:D

4. gai08

1,213
    4
    0
    แล้วเป็นไง.....

เลี้ยงมาดีแต่เดินคันเร่งเยอะไปหน่อยอะ.................:D เลยเป็นเช่นนี้...หมุนซะ
    (ปล.แต่ขอชมว่ากลุ่มนี้เก่งครับขับกันสนุกจริงๆ)

5. gai08

1,213
    4
    0
    มารอต่อคิวเลย...TooNNY

เหอะๆ....เดี๋ยวผมจะไปลุยน้ำแล้วครับ.....(นึกว่าจะไปขี่โมโตครอส)รอเพื่อนอีก 6 คน ฝนก็ยังคงตกอยู่.....:D

6. gai08

1,213
    4
    0
    ขอถ่ายรูปกลุ่มต่อไป

เมื่อพร้อมจะลุยฝนแล้วมาถ่ายรูปกันหน่อยดิ.......:D

7. gai08

1,213
    4
    0
    พร้อมกันหรือยัง......

เพื่อนๆพร้อมแล้วก็เตรียมตัว...เปียกกันได้เลย...:D

8. gai08

1,213
    4
    0
    ช้ากันเพราะอะไร....

คนที่มีเคราและหุ่นดีๆใส่เสื้อเขียวนะ(ดูจากรูปข้าบนนะ)..คือว่าแกถอดเสื้อออกเพราะกลัวเสื้อเปียกนะ...แต่ไม่สามารถเอารูปมาลงได้กลัวจะโป๊ไป......สาวๆแถวนั้นกรี๊ดสลบเมื่อเค้าถอดเสื้อเล่น....:D :D :D

9. gai08

1,213
    4
    0
    เริ่มสนุกสนานกับฝน

เรียงแถวกันออกไป 7 คัน .....ไหลกันไป..ฮาสุดๆเมื่อรถคนอื่นไหลแล้วต้องเลี้ยงรถกันตลอด..แต่มีอยู่คันเดียวที่ไม่ค่อยเสียอาการเท่าไร..คือคันที่ถอดเสื้อเล่นนะ(เพราะน้ำหนักคนขับเยอะมั๊กกๆ)......ฝนก็ตกลงมาจนขับกันเสร็จ....สรุปเวลาดีสุดคือ.TOONNY ...........39.วิ กว่าๆ.......:D :D
    (เล่นเสร็จเรามีห้องอาบน้ำให้ใช้บริการครับไม่ต้องห่วง เมื่อคุณพร้อมจะเปียกเรายินดีบริการครับ)
    ขอโทษทีภาพมืดไปหน่อยครับ

10. gai08

1,213
    4
    0
    สงกรานต์นี้ เราเปิดบริการนะครับ..ฝนตกถ้าคุณพร้อมจะเปียกเราก็ยินดีครับ..ผมว่าขับฝนกับยาง Slick เนี่ยเป็นอะไรที่สนุกๆครับ....

11. gai08

1,213
    4
    0
    ช่วงนี้ฝนก็คงจะตกบ่อยๆ..อยากมาขับฝนก็เตรียมชุดมาเปลี่ยนกันเลยนะครับ เรามีห้องอาบน้ำพร้อม(ที่สำคัญพกกางเกงมาเปลี่ยนยิ่งดีเพราะใส่ชุดคลุมแล้วก็เปียกอยู่ดีครับ)

12. Mikas

Mikas New Member Member

20
    0
    0
    ใช้ยาง slick ขับตอน track เปียก ผมว่ามันอันตรายอยู่นะคับ มันเอาไม่ค่อยจะอยู่
    เคยไปขับที่ speedway พัทยา ขนาดฝนหยุดแล้ว สนามไม่เปียกมาก ชื้นๆ ยังจะแหกเอาตั้งหลายที
    สุดท้าย ไปโดนโค้งก่อนเข้าทางตรง ท้ายปัดล้อหลังไปโดนขอบ track ล้อบิ่น เสียตังค่าซ่อมเพิ่มอีก - -"

13. COLT - FWD

COLT - FWD New Member Member

22
    0
    0
    หวัดดีครับ มาลงเร็วจัง ผมคือ1ใน3คนรูปแรกอะที่ไปเล่น (รองเท้าแดงอะคงจำได้)หนุกมากครับเพิ่งจะเคยเล่นตอนฝนตกเป็นครั้งแรกนี้ละครับ ไม่นึกว่ามันจะสนุกขนาดนี้อย่างนี้ หน้าฝนคงไปเล่นบ่อยๆแน่หนุกมาก สาดกระจายเลย ได้ฟิวเหมือนรถดริฟเลย (วันนี้กะจะเล่นอีกรอบแล้ว กะจะให้พี่ผู้ใจดีลดราคาให้แต่ไม่กล้าบอกกลัวโดนด่า อิอิอิ) แต่ยอมรับครับตอนฝนตกมันมากมันกว่าตอนแห้งอีก(ถ้าใครจะไปเล่นตอนฝนตกเตรียมเสื้อผ้าไปอีกชุดนะครับนึกว่าจะไม่เปียกขนาดฝนตกเบาๆนะเนี้ยเล่นเอาซะชุ้มไปยันกางเกงในเลยทั้งหนาวทั้งหด อิอิอิอิ)

14. COLT - FWD

COLT - FWD New Member Member

22
    0
    0
    ผมว่าคุณไม่สามารถขับเร็วได้ถึงขนาดมีอันตรายหรอกครับเล่นกันแบบสาดไปสาดมาเอามันมากกว่า มันสนุกตรงที่สาดนี้ละครับไม่เร็วแต่สาดได้ยาวๆลองไปเล่นดูครับหนุกมากๆ

15. MARFORMNEAN

MARFORMNEAN New Member VIP

187
    0
    0
    ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ(รองเท้าเขียว) มันส์มากครับ วันหลังจะไปเล่นอีกนะครับ แต่อยากให้ลดราคาลงเวลาฝนตก จะได้เล่นได้หลายๆรอบเพราะว่ามันส์มากๆครับ ดีไม่ดีมันส์กว่าตอนแทรกแห้งอีกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้