เพื่อนๆเป็นไหม?ไม่มั่นใจเลยเวลาใส่ชุดรัดรูป (อกเราเล็กนะ)

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย auto_587, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auto_587

auto_587 New Member Member

8
    1
    0
    เราก็เป็นคนหนึ่งที่เคยมีปัญหาเรื่องหน้าอกเล็ก เนื้ออกเหลว ไม่กระชับ แต่วันหนึ่งบังเอิญได้เจอกับรุ่นพี่จุฬาฯ ที่เรียนจบไปแล้วก็คุยถามไถ่ถึงรู้ว่าพี่เค้าร่วมกับกลุ่มเพื่อนที่เป็นเภสัชและแพทย์ทำ เจลซีรั่มเข้มข้นใช้ทาเพื่อฟื้นฟูสภาพผิวทรวงอกให้ยืดหยุ่น กระชับเต่งตึงขึ้น
    ซีรั่มนี้ผลิตด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ ได้แก่ กวาวเครือให้ฮอร์โมนเพศหญิงตามธรรมชาติคือ Phytoestrogen ช่วยบำรุงผิวที่ทรวงอกให้ขาวเนียนนุ่ม เร่งการแบ่งตัวของเซลล์ Hyaluronic acid คือ ของเหลวธรรมชาติที่มีอยู่ระหว่างเซลล์ช่วยให้ผิวชุ่มชื้น Arginiline เป็นเทคโนโลยีระดับนาโนสามารถซึมเข้าสู่ผิวได้ง่ายและช่วยผ่อนคลายกล้ามเนื้อ GP4D คือ สารสกัดจากแพลงตอนในทะเลน้ำลึก ช่วยป้องกันการทำลาย DNA ที่อยู่ภายในเซลล์และช่วยสร้างพลังงานให้แก่เซลล์ผิว และนอกจากนี้ยังมีส่วนผสมอื่นๆอีกอาทิเช่น Vitamin B3 Avena Sativa(Oat) Shea butter ฯลฯ อยากให้คุณลองหาข้อมูลเพิ่มเติมว่าสารประกอบเหล่านี้มีประโยชน์อย่างไรบ้าง(คือเรากลัวว่าพูดยาวแล้วเธอจะเบื่อเสียก่อน)
    ซีรั่มนี้สามารถใช้ได้ทั้งคนที่มีอกใหญ่และอกเล็ก อกใหญ่สามารถช่วยยกกระชับ ส่วนอกเล็กช่วยยกกระชับและเพิ่มขนาดได้เมื่อใช้ติดต่อกัน ตัวซีรั่มนี้ผลิตในประเทศไทยโดยทีมแพทย์และเภสัช เน้นส่งจำหน่ายในประเทศอเมริกา และ จีน โดยผ่านการรับรองมาตรฐานจาก GMP สคบ. ใบรับรองนาโนจากสถาบันวิจัย3จุฬาฯ และอื่นๆจึงมั่นใจได้ในความปลอดภัย เราเองก็ใช้มาได้พักหนึ่งแล้วรู้สึกว่าหน้าอกกระชับเต่งตึงขึ้น เราจึงอยากแนะนำเพื่อนๆที่มีปัญหาหน้าอกได้ลองใช้ซีรั่มตัวนี้ดูนะค่ะ สนใจเมลล์มาที่ [email protected] แล้วจะติดต่อกลับไปบอกรายละเอียดและขั้นตอนการสั่งซื้อค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2008
  2. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ทำไมตั้งกระทู้โฆษณาซ้ำๆกันละคะ

3. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ที่จะไม่มั่นใจก็เพราะ สะโพกเล็ก

ส่วนเรื่องอกอะ ไม่มีปัญหา

555+

mamojang ถูกใจสิ่งนี้
  4. auto_587

auto_587 New Member Member

8
    1
    0
    ขออภัยค่ะ

ต้องอภัยมา ณที่นี้ด้วยค่ะเนื่องจากผิดพลาดทางเทคนิคเลยทำให้เป็นว่าโพสซ้ำหลายครั้ง จริงๆตั้งใจจะโพสครั้งเดียวค่ะ ไว้แก้ไขแล้วจะมาโพสใหม่ค่ะ

mamojang ถูกใจสิ่งนี้
  5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ระวังจะโดนนะมาโฆษณาแบบนี้ แถวนี้เจ้าที่แรงนะจ๊ะ :lol:

ไม่รู้ครับ...
    รับได้หมด...แง้ว
    อิอิอิ
    แต่ในความคิดอะ...
    คนตัวเล็ก...ก็ดูเซ็กซี่...แล้วก็กระชับกระเฉง
    ก็ที่...อวบอั้นอีกนะครับ...อาการหลุดก็มีน้อย
    ถ้า...มันลำบาก...ขอแนะนำ...ผ้าคุมไหล...
    รับลอง...หลอกตาได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้