พอดีรถเพื่อนกอล์ฟ ลงหนังสือคับ มีรถกอล์ฟแจมด้วย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    หนังสือ xo นะ คับ

วันนี้พี่เอกการาจ โทรมาให้ไปหานึกว่าอะไรที่แท้หาของเล่นใหม่มาให้ Titanium ของ trust เสียดายมาไม่ทันถ่ายหนังสือ ว่าพรุ่งนี้จะเอาไปใส่ ถ้าใส่เสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูคับ

2. งามเหลือหลาย

สวยครับ

3. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    รถสวยจังคับ

ท่อไทเทเนี่ยมก็สวย

สรุป อิจฉา อิอิ...
    :D

4. สวยที่สุดในโลก

สวยจิงๆคับไม่ทราบว่าแต่งไปกี่ล้านคับเนี่ยสุดๆจิงผมว่าเป็นmr2ที่สุดในประเทศแล้วนะคับยกนิ้วในเลยคับสวยเกินคำบรรยาย

5. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ซื้อมาละ รถสวยคับ เฉพาะตัวจิงๆ วันนั้น เลยไม่ได้คุยเลย พอดีรีบกลับ เพราะจะไปต่างประเทศ ต่อเลยน่ะครับ...

6. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ประชดเปล่าเนี่ย...

7. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ไม่ต้อง 2000 ก็สวยมีสตาย สีเจ็บมาก

8. สวยมากกกก มากกก

9. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ไปไหนมาไหนต้องขับตามกัน 3 คันครับผม

เท่ห์ระเบิดเลยค๊าบบ

หรือขับเรียงหน้ากระดาน 3 คัน บนทางด่วนก็เท่ห์ไม่เบา

(แต่ .. จะดีหรือนี่) อิอิ

10. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ช่วงนี้ไม่ได้ซื้อหนังสือรถอัพเดตเลย แต่ท่อสวยมากค่ะ!

11. golf_nothing69

110
    1
    0
    วันนี้ไปใส่ท่อมาแล้วไม่รู้เป็นไงบ้าง

ว่าแต่มีใครเอาท่อเก่ากอล์ฟเปล่าใส่แล้วออกเหมือนในหนังสือ ขันน็อตใส่ได้เลยเป็นของ trust รุ่น power extreme 2 ขาย 5000 คับ 0816955544 กอล์ฟคับ

12. golf_nothing69

110
    1
    0
  13. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รถสวยครับ ผมกับพี่ชายเคยได้พูดคุย และเจอตัวจิงทั้งคนทั้งรถ ที่ร้าน Wax Berry วันที่ลงมติรับไม่รับร่างรัฐธรรมนูญอ่าครับ รถสวยมากๆครับ สีเนียนมั้กๆ ตอนนี้ผมได้รถแระ ไปล้างที่ Wax Berry ประจำ ไว้เจอคุณกอล์ฟอีก จะเข้าไปทักทายนะครับ

ปล. Blow off Value ของคุณกอล์ฟที่ใส่อยู่ยี่ห้ออาไรเหรอครับ เสียงเพราะดีครับวันนั้นตอนออกจากร้าน Wax Berry อ่า

14. golf_nothing69

110
    1
    0

ถ่ายรูปรถมาอวด มั๊งดิคับ อิอิ ส่วน blow off value ของ blitz รุ่น ก๊อซซิล่า อะคับ คนไทยเรียกกันแต่ มันชื่อรุ่น DD

15. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ซื้อเล่มนี้ มี MR2 หลายคันเลยครับ :rolleyes:

16. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    สวยงามครับ

17. สวยมากครับ

18. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รูปรถก็คันเดียวกับในดิสเพลย์ครับ คันข้างๆ เจอรถคุณกอล์ฟแล้วไม่ก้าอวดรูปรถผมเลยครับ เจอแล้วรถผมหมองเลย เหอๆๆ ขอบคุณมากสำหรับข้อมูล Blow off value ครับ ชอบเสียงมันมากครับ เด๊ยวจาเก็บตังซื้อแระ:D

19. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    รถคุนกอล์ฟสีสวยมากเลยครับ :) เคยคิดจะทำสีนี้เหมือนกัน สุดท้ายขี้เกียจเปลี่ยน :p

20. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    งามมากครับผม

21. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้