มิตติ้งงงงงง กานน เงียบๆ มาหลายวันแล้ววววว

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mok_, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ก๋วนเดิมรายงานตัวด่วนเลย คุณโอมอุสาโทรมาทั้งที ไปกันแยอะๆ หน่อยคร้าบบบบบ
    เอาเดือนนี้ แหล่ะครับ
    วัน อาทิด ที่ 18 ใครว่างไปมั่งครับ
    เสนอสถานที่มาด้วยนะคร้าบ
    ส่วนตัวเสนอเซนทรันพระราม 2 ร้านน้องเนย เป็นไงครับ
    เพื่อนๆ ว่าไง

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    จะเน้นกิน หรือ ดูของอ่ะ

จะเดินเล่นดูของแต่งรถ(พวก autobac) แล้วไปนั่งกินอาหารต่อ หรือ จะกินกันแบบเดิมก็แล้วแต่นะ ช่วยกันโหวดด้วย ร้านไหนก็ได้แถวๆกลางเมืองก็จะดีก่าครับ เริ่มกันสัก บ่ายๆ

ตอนนี้ น่าจะคร่าวๆ โอม ทัด พี่กัล ป้อม แจ๊ค ไปป์ พี่มก (ตี๋)

เชิญชวนพี่ๆเพือนๆคนอื่นด้วยนะคร๊าบ

3. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
  4. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปไหนไปด้วยอยู่แล้ว.......ว่าแต่

ทัตเอารถออกจากบ้านได้แล้วเหรอ

5. mok_

54
    2
    0
    รถผมก็เสร็จแล้ว เอามาเจอกันหลายๆ คันจะได้ถ่ายรูปกันแยอะๆๆ
    เห็นคลับอื่นถ่ายรูป รถกันตรึมเลย คลับเราไมน้อยจังน้ออออออ....

6. TG Rover

936
    2
    0
    ใกล้แว้ว

พี่ๆช่วยสรุปว่าจะมิตติ้งที่ไหนดี ใกล้จะวันที่ 18 แล้ว

ถ้าสรุปสถานที่ได้แล้ว ก็ให้ทัดเขียนแผนที่ได้เลยนะ จะได้ไปกันถูก

7. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับโดยเฉพาะพี่โอมวันที่18 ผมไม่ว่างจริงๆครับ พี่ชายผมหมั่นกับแฟนเค้า
    ผมต้องไปช่วยงานตั้งแต่บ่ายๆ ไว้คราวหน้านะครับ คุณตี๋หมาน่ารักดีพันธุ์ไซบีเลียนช่ายมั้ยครับ
    ถ้ามีลูกขายผมสักตัวนะ

8. TG Rover

936
    2
    0
    สรุปคร๊าบ

ขอสรุป นะครับ วันอาทิตย์ที่18 พย 50 สถานที่ ร้าน ออโต้เบค ถนนนราธิวาส เวลา 14.00 น.

สมาชิก ป๋ากัล , พี่อ๋อง ,ไปป์ , ป้อม , ตี๋ , ทัด , โอห์ม , น้องเอ๋(ไม่แน่อาจจะ)

เชิญเพื่อนๆท่านอื่นที่มาอ่านกระทู้นี้ด้วยนะครับ ไว้เจอกันครับพี่น้อง

9. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ถนน นราธิวาส อยู่แถวไหนอะ ใช่สาธรเปล่าคับ

10. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    ไปด้วยยยยย

11. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    อยากไปด้วยครับ....แต่ยังไม่รู้จักใครเลย

12. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    งวดนี้มีสีฟ้าเทาไปสามคันครับ ของผม น้องปอม และน้องตี๋ครับ วันนี้ไม่ได้เอาสายโหลดรูปมา แล้วจะเอารูปมาให้ดูนะครับ นอกจากนั้นมี มีน้องป้อมล้อหย่ายมาก, น้องไปป์คันสีแดงสดดดด และน้องน้อต (แจ่ม) สีมุกเหลือบ ผมไปสายสุด 1530 แต่ทุกคนยังรอ :eek: ขอบคุณน้องโอมห์ organizer ด้วยครับ

13. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ขอบคุนพี่กัลมากคับที่เอาน้ำมาแจกน้องๆ

14. imp

31
    1
    0
    สนุกดีครับ
    ขอบคุณพี่กัลด้วยครับ น้ำเย็นชื่นใจ
    คราวหน้านัดซักช่วงเย็น แล้วไปหาข้าวทานต่อดีกว่าครับ

15. TG Rover

936
    2
    0
    ดีครับ คุยสนุกดี ขอโทษทีครับที่นัดซะบ่ายเลยและไม่มีที่นั่งด้วย
    ขอบคุณป๋ากัลคับที่มาแจกน้ำให้ทุกคน ได้สดชื่น
    ยินดีที่ได้รู้จักคุณปอม กับ คุณน๊อต

พี่ตี๋+ป๋ากัล ยังไงรอดูรูปอยู่นะคร๊าบบ

ปล. ครั้งต่อไปเห็นพี่ตี๋บอกจะเป็นคนจัด และเปลี่ยนแนว ไปนั่งกินดื่มช่วงหัวค่ำ

16. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ขอบคุณเพื่อนคุณตี๋ อีกท่านที่มาถ่ายรูปครับ ไม่ได้คุยกันเลย

17. mok_

54
    2
    0
    รอแป็ปนะครับ ยังไม่เจอเพื่อนเลย เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูกัน

18. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    อ่าวเวงกำ เพิ่งเข้ามาอ่าน พลาดซะเเล้ว

19. kaltech

141
    1
    0
    pictures from meeting at autobacs

20. kaltech

141
    1
    0
    one more

21. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ขอโทดทีนะคะที่ไม่ได้ไป วันเกิดคุนแม่พอดี และไปทอดกฐินต่อด้วย :cry:

อยากไปมิตติ้งจิงๆนะคะ

อยากเห็นรูปคันที่แม็ค 19 จัง ไม่รุใช่คันทะเบียน ศค 565 หรือเปล่า คงจะสวยมากๆ :D

ไว้ครั้งหน้านัดทานข้าวกันนะคะ ค่ำๆช่วงนี้อากาศยิ่งดีๆอยู่ด้วย :)

22. sutthirak.

sutthirak. New Member Member

15
    1
    0
    :eek:รถสวยทุกคันเลย ไม่มีรูปคันเทา 2000gt ชัดๆหรอคับสวยดี

23. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เจ้าปอมไปมะชวน........รถสวยครับ
    ครั้งหน้าไปด้วย............

24. VBeetle

VBeetle New Member Member

7
    0
    0
    รูป Meeting MR2 ครับ

โทษทีครับ มาช้าไปนิด!

25. VBeetle

7
    0
    0
  26. VBeetle

7
    0
    0
  27. VBeetle

7
    0
    0
  28. VBeetle

7
    0
    0
    หมดแล้วครับ ถ้าไฟล์มันโหลดมากไปยังงัย รบกวน MOD ย้ายไปเปิด Forum ใหม่ด้วยครับ

29. imp

31
    1
    0
    โทรไปชวนแล้วแต่พี่นุไม่เปิดมือถืออ่ะ
    รูปสวยมากครับ ขอบคุณตากล้องด้วยนะครับ

30. TG Rover

936
    2
    0
    ขอบคุณเพื่อนพี่มกครับสำหรับรูปสวยๆ ให้เราได้ดูกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้