ผ่านไปแล้วครับNALAM CLUB MEETTING RACING PARTY 2007......ผิดพลากประการใดขออภัยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย JZGE, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ถ้าไม่ถูกใจใคร....ขออภัยด้วยนะครับ

และต้องขออภัยด้วยที่เอารถที่ไม่ใช่หน้าแหลมไปวิ่ง

ผมทำเต็มที่แล้วครับ.....แต่อาจไม่ถูกใจทั้งหมดหรือเปล่า

เดี๋ยวรอรถเสร็จก่อนครับ.......

2. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    สนุกดีคับ ถึงแม้ผมจะ ฉุกละหุกไม่ได้เตีรยมตัวไปวิ่ง (สุดท้ายแล้วก็วิ่งแบบเอ๋อๆ) แต่มันมาก คับสนุกดีคับ

3. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    สนุกดีค่ะ....เล่นกันแบบขำ ๆ ....อิอิ

4. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ขอบคุณครับ พี่หนุ่มสำหรับงานหน้าแหลมครั้งนี้ สนุกมากครับ

5. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    งานออกมาดีเลยครับหนุ่ม ขอขอบคุณชาวหน้าแหลมทุกๆคนที่มาช่วยงานให้มันจบลงอย่างดี สรุปว่ามันยอดมากเลยครับ

6. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ไม่ใช่ผมครับ......น้าเจ...โน่นแล่ะครับคนจัดงาน

ผมแค่ช่วยประสานงานในสนามครับ

7. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่หนุ่ม งานออกมามันส์มากๆ ถึงจะประสานงานในสนามแต่ก็ขาดไม่ได้นะ ฝ่ายประสานก็สำคัญนะพี่หนุ่ม

8. SiRiWiWat

SiRiWiWat New Member Member

15
    1
    0
    งานสนุกและมันส์ แอนด์ ขำ ขำ มากๆ เป็นกันเองดีครับ อยากให้มีงานแบบนี้เรื่อยๆ ครับ

ขอบคุณพี่หนุ่มด้วยคนนะครับ ขอบคุณจากใจเลยครับ

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณน้าเจและพี่หนุ่มที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นเป็นงานที่สนุกมากๆครับ และขอแสดงความดีใจสำหรับพี่ๆเพื่อนๆชาวหน้าแหลมที่ได้ถ้วยรางวัลเป็นเกียรติกลับบ้านด้วยนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้