ในนี้มีใครขี่รถเล่นคืนวันเสาร์บ้าง (เช้าวันอาทิตย์)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย KengRacing, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ทุกคืนวันเสาร์ (เช้าวันอาทิตย์) เวลาประมาณ ตี 3 เป็นต้นไป จะรวมกลุ่มมอไซต์กัน กลางกรุงเทพ (ถ้าไป สถานที่ก็คงรู้กัน) จำนวนรถมากกว่า 200 คันขึ้นไป ขี่เล่นกันจนถึง 7-8 โมงเช้า

มีสมาชิกในนี้ไปร่วมด้วยหรือเปล่า ถ้ามีจะได้ทักทายกันครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไปครับ แต่เด๋วนี้ส่วนมากเอา 4 ล้อไปดูครับ (ค่อยข้างบ่อย) ไปก็จะตามขบวนไปแล้วมันจอดไหนเราก็จอดชม ส่วนเอามอไซค์ (ไม่ใช่รถป๊อบน่ะ) ไปล่าสุดต้นเดือนปีใหม่ครับ กลัวโดนจับแล้วยึดรถติดคุกกกกก ชิปหายเลยคร้าบบบ อิอิ :p :p :p

ป.ล.เด๋วไว้ไปตัด logo rcweb.net แปะท้ายบังโคลนมอไซค์น่ะ ได้รู้กัน อิอิ :D :D :D

3. JeanZ

JeanZ New Member Lady Member

20
    2
    0
    แล้ว ไม่โดน รวจ จับเหรอ พี่เก่ง

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ก็รวมๆ อยู่ในกลุ่มสิ ตำรวจจะจับยากหน่อย
    แต่ถ้าเริ่มต้นไปครั้งแรกก็นั่งรถยนต์ไปก็ได้ ปลอดภัย สบายดี อิอิ

5. คุณเก่งครับเจอกันทักมั่งน่ะ โซนิคตัวเก่าสีเหลือง แปะสติกเกอร์ rcweb .net ข้างรถด้านท้ายอ่ะ ยังไงระวังกันหน่อยน่ะช่วงนี้ตำรวจนอกเครื่องแบบมาแจมเยอะเลย(อ่า.............แล้วคุณเก่งไปรถไรอ่าไว้ผมเจอจาได้ทักทายหน่อย)

6. KengRacing

932
    113
    43
    ถ้าเป็นรถยนต์ช่วงนี้ใช้ รถเต่า มีอยู่คันเดียวแหละในกลุ่มรถยนต์ที่ไปดู แต่บางทีก็เอา bmw e30 สีฟ้าไป
    ถ้าเป็นมอเตอร์ไซต์ honda click forword ล้อทอง ติดสติกเกอร์เว็บตัวเล็กๆ ด้านข้างรถ

7. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    ไปไปไป ครับ แต่ช่วงนี้ทำรถใหม่อยู่เลยไม่ได้ไปเลย

8. แล้วเจอกันน่ะครับ

9. JeanZ

20
    2
    0
    ไปกันมายังพี่ เริ่ม เสาร์ ไหน อ่ะคะ

10. KengRacing

932
    113
    43
    เวรกรรม เค้ามีทุกเสาร์แหละเธอ
    ว่างเสาร์ไหนก็โทรมาล่ะกัน

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เออ มันที่ไหนอะพี่เก่ง เฉลยหน่อยครับพี่ น่านะ

12. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    โอ้ว webmaster แว๊นนนนน :p :p :p

13. KengRacing

932
    113
    43
    สถานที่ไม่แน่นอน เลยระบุไม่ได้ สถานที่พบกันจะอยู่กลางเมืองย้านที่วันธรรมดารถติด

ถ้าพร้อมที่จะไปดู ให้โทรมาถามได้ เราจะออกไปประมาณตี 3
    ให้โทรมาถามได้ทุกเสาร์ ยกเว้นคืนวันเสาร์สัปดาห์ที่สองของเดือน อาจจะหยุดพัก

14. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อิอิเคยเห็นที่ถนนเพชรบุรีเพียบเลยเลยจอดรอให้ขบวนผ่านไปก่อนเห้นแล้วหนาววววววว

15. เช

เช Guest

0
    0
    0
    ใครยังไม่มีรถไปบ้างคับ

ไปกลับเราก้อได้นะ(เฉพาะหญิงนะ) อิอิ กลับอีกโมงก้อด้ายของน่ารักหน่อยนะคับเราขี่ นูโว mx ขาว
    สนใจติดต่อ [email protected] อิอินุกๆๆคับเราไปทุกเสาร์

16. เล่นแถวพระรามสองป่ะ เข้าไปพระรามเก้าตำรวจแมร่งโครตเยอะต้องยกรถข้ามฟุตบาทกันอ่ะ

17. FR 2 WD

FR 2 WD New Member Member

24
    0
    0
    พี่เก่งไปแถวไหนครับ แถวฝั่งธน รึเปล่าเอ่ย อยากเห็นรถพี่เก่งวิ่งจังเห็นแต่ในweb ขอเบอร์ทาง PM ด้วยนะครับ เดี๋ญวไว้ไปจะโทรถาม

18. KengRacing

932
    113
    43
    เบอร์เรา ก็อยู่ข้างล่างสุด หรือข้างๆ ด้านซ้ายเนี้ย

19. JeanZ

20
    2
    0

ได้ ๆ ไม่ขัด ศรัทธา แต่ไม่น่ารักอ่ะ

อ้วน - เชี่ย - เตี้ย - ดำ ได้ป่ะ อิอิ

20. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
    งั้นวันนี้ก็ไม่วิ่งใช่มั้ยครับ

21. เล่นที่ปากนำแน่ๆเลยใชไหม

22. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ไปคร๊าบแต่ไม่บ่อยนานๆไปทีคร๊าบ

23. พีรเดช

พีรเดช New Member Member

20
    0
    0
    ที่กรุงเทพเล่นตรงไหนบ้างมาดูแถวบ้านผมป่าวแถวปากนำบางนาเล่น3วัน พุธ ศุก เสา เฉพาะวัน พุธ
    มีแต่รถแรงๆ ขึ้นรถกระบะมาตั้งแต่ 23.30 ขึ้นไปรถยนตตามดูก็เยอะอยากรู้เพิ่มเติม
    [email protected]

24. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ไปเหมือนกันทั้งในเมืองแล้วก็แถวเมืองนนท์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2007
  25. AMBULANCE

AMBULANCE New Member Member

1
    0
    0
    พี่เก่งสติกเกอร์ชื่อเวป เอาที่ไหนได้ผมอยากได้ไว้ติดรถมั่งง่ะ ว่างๆเอามาไห้ที่บ้านพี่อ็อดที่นะผมอยากได้ ถ้ายังจำกันได้นะที่ผมขอถ่ายรูปรถง่ะ

From
    (SONICดำ)บ้านตรงข้ามบ้านช่างอ็อค ว่างๆจะได้ไปออกรอบกัน

26. TOPsupcharoun

TOPsupcharoun New Member Member

4
    0
    0
    พระราม6 เพชรบุรี พระราม9 เซนต์จอห์น

27. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    กำลังฮอต แต่ไม่ปลื้มอย่างเดียว พอโดนจับมา มีแต่คนด่าๆๆๆๆๆเสียคนเลย

28. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    อยากไปดูคับ
    เดี๋ยววันเสาร์โทรหาคับ คุนเก่ง

29. ballandpud

ballandpud New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าเจอผมก็ทักหน่อยนะคับ ไม่ค่อยมีเพื่อน

ไปดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้