เสียงอะรัยจากเกียร์

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย cv5833, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cv5833

cv5833 Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆในคลับรถใครมีเสียงดังคล้ายๆเสียงมอเตอร์ทำงานเวลาเข้าเกียร์ D และR ยิ่งรอบเครื่องดังเสียงก็ดังขึ้น ถ้าเข้า Nก็จะไม่มีเสียงช่วยทีคับกลัวเกียร์พัง

2. Ton1500

Ton1500 New Member Member

23
    0
    0
    เข้าศูนย์เลยครับ ผิดปกติแล้วหละครับ ถ้ายังอยู่ในประกัน 3 ปี ก็ไม่น่ามีอะไรให้ช่างที่ศูนย์ตรวจสอบให้ครับ ถ้ามีอะไหล่เสียต้องเปลี่ยน เค้าจะเคลมให้ฟรีครับ เน้นนะครับ ว่าฟรี อย่าจ่ายเงินแม้แต่บาทเดียวเป็นอันขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้