"เสื้อ DAIHATSU CLUB"คลอดแล้วครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย PALM@ARCH, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :D มาแล้วนะครับ"เสื้อ DAIHATSU CLUB"คลอดแล้วครับ ราคาตัวละ 250 บาท

มี 3 ขนาดครับ S L XL

:D อย่าช้านะครับ ไว้ใส่ไปทำกิจกรรมกัน...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2007
  2. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    แล้วที่เป็นเสื้อช๊อป....อีครับ...ที่ใส่กันวันงานน่ะ...ครับ อยากได้อ๊ะ

3. mirax

mirax New Member Member

3
    0
    0
    มีกระเป๋ามั๊ยครับ

4. อยากได้ครับ...แต่ผมอยู่ร้อยเอ็ด ทามงายอ่ะ....?

5. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    อยากได้ด้วย อยู่หาดใหญ่ต้องทำไง

6. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ต่างจังหวัดรอก่อนแปปนึงนะครับ เด่วหาคนจัดส่งก่อน

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    มีสีเดียวหรอคับพี่ปาล์ม

8. PALM@ARCH

341
    2
    18
    สีเดียวครับผม

9. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    อยากได้ แต่อยู่รัชดา ทำไงอะ ...

10. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    อยู่สระบุรี อยากได้ จะทำไงดี

11. SARAPHONY

SARAPHONY New Member Member

1
    0
    0
    จอง1ตัวครับเบอร์ L นะครับจ่ายเงินที่ไหนรับของบ้านเทพได้มัยครับชื่อมนนะขอเลขสมาชิกเบอร์026ได้มัยครับ

12. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ของอยู่บ้านเทพครับ เข้าไปเอาได้เลยครับ:D

13. PALM@ARCH

341
    2
    18
    คนที่อยู่สระบุรี กะ รัชดาอะ
    เด่วรอรอบหน้าครับ จะชวนทำกางเกงในคลับดีมะ....อิอิ

14. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    อยากได้คับ อยู่ชลบุรีคับ

15. Pkung

Pkung New Member Member

3
    0
    0
    ตัวเล็กๆไม่มีหรอคะเบอร์sมีอะเป่าคะ

16. Pkung

3
    0
    0
    หวัดดีคะทุกคน
    เราพึ่งเข้ามาใหม่เพื่อนๆอยู่ที่ไหนกันบ้างคะเราชื่อพัดนะา

17. Pkung

3
    0
    0
    คลับนี้มีแต่ผู้ชายหรอคะ

18. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ผม ` จั้ม ครับ
    อยู่อ่อนนุชงับ อิอิ

19. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    size S coming soon

20. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ง่า ... เค้ามองไม่เห็นเรา ... :cry:

21. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    หมดรึยังคับ

22. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    สงสัยเขาคงไม่เเห็นครับ เพราะคุณนัทอยู่เหนือเขาละ....อิอิอิออ

23. pongreddevil

pongreddevil New Member Member

2
    0
    0
    เป็นแบบ สกรีนไม่ใช่ปักใช่ไหมคับ

24. V7614

V7614 New Member Member

4
    0
    0
    สีอื่นมีใหม

25. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    ทำไว้สีเดียวครับ จะได้เหมือนกันทั้งคลับ
    สำหรับคนที่ต้องการ รับของได้วันมิตติ้งคลับเรซ ครับ

26. sonixton

sonixton New Member Member

5
    0
    0
    ชอบแต่เห็นแล้วสวยมากๆๆๆๆๆๆๆเสื้อตัวนี้
    อย่าลืมทำเสื้อมาเยอะๆๆหน่อยนะ
    รู้สึกว่าสมาชิกต้องการเยอะเลย
    ....................อย่าลืมของคนบุรีรัมย์จอง1ตัวคร้าบ..............

27. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ไม่ทำแบบปักละครับ ทนดีนะครับ ตัวซัก300 ก็คงได้อยู่นะครับ ใช้ปักนะครับไม่ลอก

28. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ค่าปัก+ค่าเสื้อ ราคาจะสูงกว่า 250.-ครับผม
    ไม่อยากให้เป็นภาระเพื่อนๆมากเกินไปครับ
    แล้วที่ทำเป็นเฟร็คเพราะตอนแรกต้องการทำ
    ให้เป็นแบบสะท้อนแสงครับ แต่ลองแล้วร่อนง่ายกว่า
    เลยกลับมาทำเป็นเฟร็คสีขาวครับ

29. tprasit

tprasit New Member Member

1
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ สั่งเสื้อด้วยครับ 2 ตัวครับ แต่อยู่ภูเก็ตส่งไหมครับ
    โอนเงินที่ไหนบอกด้วยครับ

30. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ขอเช็คของก่อนนะครับ
    พอดีของทั้งหมดอยู่ที่ประธานคลับ
    และไม่แน่ใจว่าจะจัดส่งให้ได้ไหม

เพราะจริงๆอยากให้มารับกันเองวันมีทติ้ง
    เพื่อที่จะได้ให้เพื่อนๆรู้จักกันครับ

แต่กรณีต่างจังหวัดอยากรบกวนให้
    โทรสอบถามไปที่ประธานได้โดยตรงครับ
    ที่เบอร์ 081-344-4544 เทพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้