ประกาศคะแนนสะสม ClubRace II ประจำปี 2007

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Emporio, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ประธานแจ้งมาว่าคะแนนที่ได้ นับดังนี้คือ

ที่ 1 ได้ 10 คะแนน
    ที่ 2 ได้ 8 คะแนน
    ที่ 3 ได้ 7 คะแนน
    ที่ 4 ได้ 5 คะแนน
    ที่ 5 ได้ 4 คะแนน
    ที่ 6 ได้ 2 คะแนน
    ที่ 7 ขึ้นเป็นต้นไป 1 คะแนน

ทำให้สรุปคะแนนรวมได้ดังนี้คือ

รุ่น Turbo
    ที่ 1 ปาล์ม 21คะแนน
    ที่ 2 ร่วม เทพ กะ หนุ่ม 19 คะแนนเท่ากัน
    ที่ 4 จั๊ม 12 คะแนน
    ที่ 5 เชดสระบุรี 11 คะแนน

รุ่น NA
    ที่ 1 วิท 30 คะแนน
    ที่ 2 ปอ 19 คะแนน
    ที่ 3 พี่อาร์ท 16 คะแนน
    ที่ 4 เชดอ้วน 8 คะแนน
    ที่ 5 บอล 7 คะแนน

คอยติดตามกิจกรรม ClubRace ในลำดับต่อไปปีหน้านะครับ :D

มาคอยดูว่าหนุ่มน้อยมหัศจรรย์คนนี้มันจะหาเงินมาทำรถทันไหม ..

ปีหน้า จะมีรถแข่งแปลกหน้าเข้ามาร่วมแข่งขันกี่คัน ..

เครื่องที่อุส่าห์หมกมุ่นทำมาจะพังไหม ...

พริ๊ตตี้ปีหน้า จะแจ่มแค่ไหน

ปีหน้าใครจะลง NA ใครจะลง Turbo ...

ภาพฝูง Mira ที่ถูกทำให้เป็นรถแข่ง จะคึกคักเหมือนเดิมหรือเปล่า

สุดท้ายนี้ประธานฝากบอกมาว่า ....... ฝากบอกอะไรมาวะ ลืมแล้วอ่ะ :p

ขอบคุณทุกคนที่ไปร่วมกิจกรรมครับ ... สาธุ

แก้ไขล่าสุด: 6 พฤศจิกายน 2007
  2. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    น่าสนุกครับ แล้วจะหารถไปแข่งกะเค้ามั่ง

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สู้ๆ สู้ตาย ยังไง เราก็จะอยู่กับมิร่า ตลอดไป

4. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    รุปสุดท้ายเทพมันหล่อผิดปกตินะ .... อืมมมมมมม ...

5. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    ปีหน้าครับ...

6. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    แล้วเจอกานครับ
    กั๊กๆ
    ปล.ว่าแต่ มอไซค์`พี่ปอ ขี่ได้มั้ยที่ทำไป 5555+

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ได้ยินคร่าวๆว่าปีหน้า ดุกว่าปีนี้อีกอะ แทบจะเดือนเว้นเดือนเลยมั้งครับ
    อิอิ..ว่าแล้วจะหาเงินทำรถทันไหมเนี่ย แล้วเจอกันนะครับ

8. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    มอไซค์พี่ตอนนี้ปี๊ดมาก ลื่นขึ้นเยอะมากๆ
    สงสัยว่าลูกปืนมันเริ่มแตกตั้งแต่ได้มาเมื่อเกือบ 2 ปีที่แล้ว
    ขับไปก็ไม่รู้หรอก ใช้มันไปวันๆ

ถ้าวันนั้นไม่ได้คุณพี่ๆที่เคยคุ้นเคยเรื่องรื้อมอไซค์ที่บ้านจั๊ม
    ก็คงดูไม่ออกเหมือนกันว่าอะไรมันควรอยู่ตรงไหน
    เพราะลูกปืนมันแหลกไปหมดเลย แท๊งค์หลายๆ :D

9. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ที่ลูกปืนแตก พาใครกลับบ้านทูกวันอ๊ะป่าว ?
    55555+

10. Emporio

377
    35
    28
    น้องเค้ามีชื่อนะ เค้าชื่อร่ำรวย เริ่มมาเป็นสมาชิกตั้งแต่ ClubRace II สนามที่ 1
    ติดรถปาล์มมาจากพัทยา ทุกวันนี้วนเวียนผลัดไปนั่งรถของสมาชิก
    คนขับจะไม่เห็นครับ แต่เพื่อนๆจะเห็น ....

สงสัยเหมือนกันว่าตอนนี้ไปนั่งอยู่บนรถใคร :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้