เทศกาลลานเบียรมาถึงแล้วคราบ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย PK.K, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ตอนนี้ขับรถไปไหนก้จะเจอแต่ลานเบียรเต็มไปหมดเลยครับ
    อยากนั่งฟังแพลงดื่มเบียรสดแหล่เด็กเสริฟอะครับ ใครสนใจกันบ้างไหมครับ
    ส่วนจะเป็นที่ไหนก็ ว่ากันอีกที่ครับ สนใจกันปล่าว
    :cool:

2. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    เลี้ยงเหรอ........อิๆๆๆๆไปไป

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  4. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    รีบเลย ให้ไว ให้ไว

5. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    หน่อยจะเลี้ยงจิงเรอะอิๆๆ

6. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ทำไมหน่อยมีน้ำใจอย่านี้ ขอบคุณล่วงหน้าเลย
    แล้วจะไปวันไหนบอกด้วย แต่วันนี้ลานหน้าซีคอนคับ

7. THE-MUST

628
    4
    0
    ..มันเลี้ยงตัวเองยังกระท่อน กระแท่นเลย....

8. PK.K

492
    13
    0
    ได้ถ้าไม่คิดว่าเป็นการเบียดเบียนค่าอาหารพ่อและลูกสาวที่ทุกวันนี้ก็จะกินข้าวกล่อง10-15 บาทบ้านหน้าปากซอยแล้วครับ

หน่อยใจอยู่แล้วครับคุณกล้าขอมาเดี่ยวผมจัดให้ อิอิ เอาหมาไปนั่งตาดำๆกับพ่อมัน ดูสิว่าจะกินกันลง กินกันมื้อเดี่ยว เรากินเป้นเดือนๆ ฮือ

อิอิ อย่าไปซีเรียลมากครับ ขำขำ กินกันคงไม่มาก รับรองไม่ไปเป็นภาระแน่นอนครับ ถ้าได้เด็กเสริฟติดมือกลับบ้านเดี่ยวเลี้ยงเองก็ได้ครับ

9. TOOMYAM

101
    0
    0
    เอาที่ไหนว่ามา ซีคอน , แฟชั่น

10. THE-MUST

628
    4
    0
    ..เด๋ยวดูสถานที่ก่อนนะ..

..ผ่านเซ็นทรัลเวิด์ลทุกวัน ต้องโดนแน่..

11. PK.K

492
    13
    0
    ครับพี่ หน่อยจะรอ พี่มัส ครับ เชือในสายตาพี่ ว่าต้องหาที่ดีๆได้โดนใจ ชัวร์

12. TOOMYAM

101
    0
    0
    เอาในเมืองเลยหรือ

13. PK.K

492
    13
    0
    แฟชั่นกันไหมครับพี่ เย็นวันเสาร์ 10/11/50 ก่อนเข้าคลับ มีคนสนใจไหมครับ
    แต่เห็นพี่ตุ้มจะไปชลไม่ใช้รึครับ ไปเวลาไหนครับ ไปดู รอบ วันที่ 10 รึรอบวันที่ 11 ครับ
    (ปล ผมไม่ได้ออกไปไหนเลย ที่แฟชั่นมีลานเบียร์ไหมครับพี่ บรรยากาศโดยรวมเป็นไงบ้างครับ)
    มีคนสนใจไหมครับผมจะได้เตรียมตัวไปครับ

14. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ปั๊ม ESSO รามอินทรา กม. 5 เลยดีกว่า.....

15. PK.K

492
    13
    0
    สงสัยคงไปไม่ไกลจากปั้ม ไปไหนไม่รอด กลับมาตายลัง อิอิ ตามนั้นครับ

16. THE-MUST

628
    4
    0
    ไม่มีที่ไหนดีที่สุด เหมือนที่ของเราหรอก....

บรรยากาศเดิมๆกับคนเดิมๆ ...........

17. PK.K

492
    13
    0
    ถูกต้องครับ แต่ยังไงก็ยังไม่เลิกล้มความตั้งใจครับมีโอกาศ คงจะได้รวมวงสังสรรค์กันครับ

18. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    ระวังเจอ เทศกาล กระชายดำนะเพื่อน เพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้