แนะนำร้านเครื่องเสียงเปิดใหม่ เขตพัทยานาเกลือ.. --หนึ่งautosound-- By anuchakl

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย anuchakl, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuchakl

anuchakl New Member Member

16
    0
    0
    ไปตามลิ้งค์นี้เลยครับ
    http://1-autosound.blog.mthai.com/2007/11/05/public-1
    คุณภาพการติดตั้งดี ราคาย่อมเยา ลองไปดูไปฟังกันได้ที่เว็บนะครับ
    ติดต่อได้ที่..... [email protected]
    เรารับติดตั้งเครื่องเสียงที่ซื้อมาจากตลาดนัด คลองถม หรืออินเตอร์เน็ต
    เราบริการแบบเป็นกันเอง ไม่มีอาการงี่เง่าหรือเซ็งให้ท่านได้เห็นแน่นอน
    (ช่างในร้านมีแต่คนขี้เล่น) บริการกันแบบญาติมิตร แต่ไม่หมกเม็ด
    ในบล็อกมีตัวอย่างการติดตั้งแบบเต็มๆด้วยนะครับ ลองเข้าไปดูกันนะครับ
    คันที่เอามาลงให้ดูเป็นนิสสันฟรอนเทียร์นะครับ ต้องมีการตัดพื้นแค็บออกเพื่อตีตู้
    ถ้าเป็นดีแม็กซ์หรือวีโก้ไม่ต้องตัดเจอะครับ(ยกเว้นยึดตู้กับตัวรถครับเพื่อความแน่นหนา)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2007
  2. anuchakl

16
    0
    0
    ...

ลองเข้าไปติดตามชมในบล็อกดูนะครับ

3. anuchakl

16
    0
    0
    อัพเดจภาพตอนติดตั้งเสร็จแล้วด้วยครับ เข้ามาชมกันนะครับ

4. anuchakl

16
    0
    0
  5. anuchakl

16
    0
    0
    up อีกครั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้