รบกวนปรึกษาอาการแปลกๆครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย nava, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nava

nava New Member Member

39
    0
    0
    รบกวนปรึกษาอาการแปลกๆครับ
    คือว่าเมื่อเช้ามีการเบรคกระทันหันอย่างแรง หลังจากนั้นขับมารถก็มีอาการออกตัวอืดๆ ไม่มีแรง แล้วเหมือนจะวิ่งแค่ 3 เกียร์ พอติดไฟแดงผมเลยดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่ ปรากฎว่าอาการนี้หายไป กลับมาใช้งานได้ตามปกติ
    พี่ๆพอจะวิเคราะห์ว่ามันเกิดจากอะไรได้ไหมครับ แล้วจะต้องแก้ไขจุดไหนบ้างครับ

2. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    รอสักพักนะครับเดียวกูรูก็จะเข้ามาชี้แนะให้นะครับ

3. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อืมมม มันแปลกจริงๆครับ :eek:

มันมีปลั๊กอะไรหลวมมั่งป่าวครับ :confused:

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ฮา..........
    ผม กูไม่รู้ มาก่อนเลย..........

กร๊ากกกกกกกกกกกก :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้