อยากจะเล่นรถบังคับดริฟท์มั่งอ่ะ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้มีใครเล่นอยู่บ้างครับ ขอชมรูปหน่อย แบบว่าเจอมาแต่ละคันแม่งสวย ๆ ทั้งนั้น เลยเกิดกิเลส แล้วก็ขอราคาด้วยนะครับ แบบว่าต้องแต่งประมาณเท่าไหร่ถึงจะดริฟท์ได้ :D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
  3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ที่ผมเคยรู้มาราคารถแบบเดิมๆแกะกล่องยังไม่ได้ประกอบและยังไม่ได้ทำสีบอดี้อยู่ที่ประมาณ 9,000(แล้วแต่ยี่ห้อรถด้วยนะครับ) แต่ที่ผมบอกไปนี่เป็นแบบใช้แบตรี่นะครับ แต่ถ้าแบบใช้น้ำมันผมยังไม่ทราบราคาครับ

4. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ขายต่อครับ ซื้อมา 3,500 R34 ครับ โครงมิเนียมครับ อิอิอิอ...กับตา เจมีคนละคัน

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้มันมีบอดี้ซีวิค 3 ประตูขายมั้ยครับพี่ปุ้ย เจอมาในเวป สวยโคตร อยากได้ เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู :eek:

ปล . ราคามันไม่เบาเลยนะเนี่ย :D

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอารูปรถบังคับสวยๆ มาให้ดูกันอ่ะ :D

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาดูกันต่อดีกว่า :D

8. audy!

1,075
    2
    0
    เหมือนของจริงมากเลยครับ

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เล่นของจริงดีกว่ามั้ง

ขอบอกว่ามันกว่าเยอะ และไม่ต้องเปลืองตังค์ด้วย :D:cool:

10. audy!

1,075
    2
    0
    เล่นรถบังคับก็มันส์ไปอีกแบบนึงนะครับ แต่ว่าเปลืองไปนิดนึง ขนาดเมื่อก่อนฮิตรถระป๋องกันคันนิดเดียวยังหมดเป็นพันเลย อิอิ:):)

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ของจริงก็แพงเหมือนกัน 55+ ดีไม่ดีอาจจะโดนแค่รถกระป๋องซะล่ะ

12. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ที่บ้านมีเป็น100รูปเลย(บ้ามาก) บางคันสวยกว่ารถจริงๆซะอีกพี่เซฟมาจากwebญี่ปุ่น
    มีเป็นคลิปvdoด้วยเห็นแล้วกิเลสจะหนากว่านี้อีก
    กล๊อฟซื้อมาสิพี่จาได้มีเพื่อนเล่นด้วย

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คาดว่าอีกไม่นานครับพี่เจ จาไปเล่นด้วย อิอิ

14. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากมีบ้าง ราคามันแพงไหมอะ

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันมีหลายราคาเลยอ่ะครับ เท่าที่สืบเสาะมานะ แต่ผมคงไม่เอาแรงมากหรอก เน้นสวย ๆ ท่าจะเนียน อิอิ

16. audy!

1,075
    2
    0
    ขอเล่นด้วยได้เปล่าอ่ะครับ

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    น่าเล่นจัง

18. audy!

1,075
    2
    0
    น่าจะมีบอดี้รหัสRTด้วยเนอะ

19. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ซื้อมากันยังเหงาไม่มีเพื่อนดริฟท์

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังเลยพี่เจ เงินเดือนเพิ่งออกวันนี้ อิอิ

21. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ถ้ามีจัดมา1คันนะ

22. audy!

1,075
    2
    0
    ขนาดของจริงยังหายากเลย รถบังคับคงหมดสิทธิ์อ่ะครับ:cry:

23. ที THE ZEED

ที THE ZEED New Member Member

379
    0
    0
    ตอนเล่นรถกระป๋องก็ไม่เคยชนะใครเค้าเลย:cry: ตอนนี้จะมาเล่นรถดริฟท์อีก ไม่ต้องเล่นรถบังคับแล้ว เอารถจริงเลยดีกว่า:)

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นั่น ๆๆๆ พูดแบบนี้รีบไปจัดสนาม เอารถกระป๋องมาวัดกันใหม่ดีก่า เพราะรถจริงๆ มันลองไปแล้ววันที่ไปชะอำกันวันนั้นไง 55+ :D:D:D:D

25. nu_amp2026

nu_amp2026 New Member Member

16
    0
    0
    แอมก็มีรถบังคับนะคะพี่กอล์ฟแต่ไม่ได้เล่นนานแล้ว เล่นไม่เก่งด้วยล่ะ ซื้อมานับครั้งได้เลยที่จับมันตอนนี้พังแล้วมั้ง

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D งั้นไปปัดฝุ่นมาเล่นกัน 55+ พี่ยังไม่ได้ไปซื้อเลย

27. nu_amp2026

nu_amp2026 New Member Member

16
    0
    0
    555+ คงยากค่ะเพราะแอมเล่นไม่เก่งแล้วอีกอย่างแอมเล่นจนเจ๊งแล้ว ถ้าจะเล่นอีกทีก็ต้องมีการซ่อมกันซะหน่อย:p:p

28. audy!

1,075
    2
    0
    หรือว่าจะหันกลับมาเล่นรถกระป๋องกันดีล่ะครับ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ไม่ว่ารถอะไรก็คงไม่ได้เล่นแล้วครับ เงินหมด ............... ฮือ ๆๆๆ

30. audy!

1,075
    2
    0
    หว้า..........แย่จัง:cry::)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้