มีใครรับพ่นสีพลาสติกเอาแบบติดทนนานบ้างครับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย @nice car, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เพื่อนที่เล่น โม มีใครรับพ่นสีพลาสติกภายในรถเอาแบบติดทนนาน ไม่ลอกบ้างครับ
    หรือพอมีที่แนะนำ บ้างไหมว่าที่ไหนรับพ่นบ้าง ถ้าเพื่อนๆคนไหนรับพ่น ติดต่อ 01 3517785 ลองโทรมาคุยครับ พอดีอยากพ่นชิ้นส่วนภายในรถนิดหน่อยครับ
    :p

2. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้