อยากทราบว่ามีใครไปวิ่งเล่นที่ 71 บ้างครับ ผมคยเห็นรถคุณ golf_nothing

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 8 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    อยากทราบว่ามีใครไปวิ่งเล่นที่ 71 บ้างครับ ผมคยเห็นรถคุณ golf_nothing มากับเพื่อนที่ขับ Rx 7 นะครับผมไปอยู่บ่อยๆๆตอนคืนวันเสาร์นะครับแต่ช่วงนี้ตำรวจเยอะมากๆๆครับ ยังไงถ้าเจออีกผมจะเข้าไปทักแล้วกันนะครับ

2. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อิอิ ผมจำมะค่อยได้เลยว่าใครเป็นใครเวลาเจอกันข้างนอก เข้ามาทักได้นะคับ ...

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เมื่อก่อน ปีที่แล้วได้ นั่งแก่วๆที่ Jet เลียบทางด่วนบ่อยมากกกกกกก ตำรวจยังไม่เยอะเท่าปีนี้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้