รูปงานวันซ้อมใหญ่พิธีเปิดซีเกมส์ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ่ายรูปมาน้อยครับ มัวแต่ดูจนเพลิน

นี่เลย แมวเหมียวของโคราช mascot ของ seagame ใครอยากได้ตุ๊กตา บอกกันได้ครับ จะซื้อและส่งไปให้ครับ

เรือที่ใช้แสดงครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับใครที่อยากได้ตุ๊กตา mascot seagame แมวเหมียวสีสวาท นามว่าน้องแคน

นี่คือรูปตัวอย่างครับ พรุ่งนี้ผมจะไปถามรายละเอียดอีกทีครับ

ตัวใหญ่สุดไม่กี่ร้อยครับ

(แอบพรีเซ้นท์หน้าตาเพื่อนๆสาขากันซักหน่อย)

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    พิธีเปิดสวยดีครับมีปราสาทหินพิมายด้วยใช่ปะ..

3. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ครับ ปราสาทหินพิมายครับ

รุปนี้เอามายั่วกิเลสกันครับ

บัตร ราคา 1500 บาท แพงสุดที่เขาขายให้ วิวดีสุดเท่าที่เขาให้จองที่นั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้