อยากถามเรื่องลิ้นหน้ากับกระจังหน้า Jsracing หน่อยอ่าคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ^0^ GoTaKa ^0^, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    คือว่าผ๊มสงสัยอ่านะว่ามันใส่กับตัวเก่าได้ไหมเพราะว่าเห็นแต่เค้าใส่ตัว ไมเนอร์เชน กานทั้งนั้นเลยอ่านะรบกวนหน่อยนะ ขอบคุงคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ไม่ได้คับ ทั้งลิ้นหน้าและกระจังหน้าเลย

นอกจากต้องเอาไปแปลงคับ

3. oat-ie

oat-ie New Member Member

3
    0
    0
    พี่ครับของแต่ง J's Racing แท้หาซื้อได้ที่ไหนครับรบกวนด้วยครับขอบคุงคับ

4. Kae_Bangna

Kae_Bangna New Member Member

242
    0
    0
    มีหลายที่อ่ะคับแต่ถ้าให้แนะนำราคาม่ะแรงพร้อมติดตั้งเนียนๆก็ CMN เลียบด่วน รามอินทราคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้