ไปใส่เบาะรุ่นLimitedมาแย้ว...ปรับไฟฟ้า8ทิศทางอ่ะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 2 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พอดีไปวางระบบกล้องวงจรปิดที่กทม มาก็เลยแวะไปเอาเบาะรุ่นLimitedของน้องภูมมาด้วยใส่รถเราได้เลย เบาะรุ่นLimitedปรับไฟฟ้าได้8ทิศทางคับ ไว้ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ดูคับ

2. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วย ท่านเจี๊ยบ น่าอิจฉา แต่เราไม่มีเงินทำไงได้ 5555 ไปติดแก๊สหมดแล้ว อิอิ

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ตกลงพี่นนท์ติดแก๊สแล้วเหรอครับ

ติดระบบไหนครับ ขับดีหรือเปล่า แล้วเครื่องเสียงทำไงครับพี่

4. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    มิ๊กเซอร์ครับ ขับดี ไม่รู้ว่าอุปทานหรือเปล่า พี่ว่าวิ่งดีกว่า น้ำมันอีก น้ำหนักถังท้ายช่วยให้ท้างไม่เบา เข้าโค้ง รู้สึกแน่นดีมากเลย
    แต่วิ่งเร็ว ก็มีกลิ่นแก๊สบ้าง หมายถึงตอนจอดนะ พอดับเครื่องแล้วเหมือนเผาไหม้ไม่หมด มีกลิ่นบ้าน แต่ถ้าใช้ธรรมดา ก็ปกติดี
    เครื่องเสียง ติดบังถังแก๊สไว้ แต่ช่างทำให้ พี่เองก็ไม่ค่อยชอบ เพราะต้องการจะเอาถังแก๊สให้เห็นไว้ ไว้จะย้ายเครื่องเสียงไปไว้ที่พื้น
    อีกครั้ง ลองโทรมาคุยกันก็ได้ 0899693001 พี่นนท์

5. wat852

wat852 New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบว่าติดแก๊สที่ไหนมาครับราคาเท่าไรครับ รบกวนหน่อยนะครับคือผมกําลังหาข้อมูลจะติดอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้