>>>> มิตติ้งประจำเดือน พฤศจิกายน 2007 <<<<

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ลมหนาวเริ่มพัดกันมาแล้ว พี่น้องทั้งหลายระวัง รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

หน้าหนาวมาถึง พี่น้องทั้งหลายที่ตั้งหน้า ตั้งตาคอยได้เริ่มขึ้นแล้วนะครับ กับเทศกาลเบียร์สด...:).......:)

คราวนี้มาพูดถึง งานมิตติ้งเราดีกว่า มิตติ้งเดือนนี้ ผมขอเลื่อนเป็น เสาร์ที่ 10/11/07 นะครับ

เจอกันที่เดิมครับ ปั๊มเจ็ท กัลปพฤกษ์ / ราชพฤกษ์ ( ม่ายรู้เขาเรียกว่าอะไร ) สรุปคือที่เดิมที่เราได้มิตติ้งกัน

เป็นประจำ ด้วยเหตุที่ว่าเรายังหาสถานที่ ที่เหมาะกว่านี้ม่ายได้ ผมขอใช้ที่เดิมไปก่อนล่ะกัน นะครับ งาน

เริ่มเหมือนเดิม 19.30 น. เป็นต้นไป

คราวนี้ขอให้มากันแยอะๆนะครับ จะขอความคิดเห็นเรื่อง มิตติ้งสัญจร ต้นเดือนมกราคม 2551 ที่

เพชรบูรณ์ ว่าพี่น้อง สะดวกวันไหนกันบ้าง ไปกี่คืนดี กิจกรรมต้องการให้มีอะไรบ้าง และค่าใช้จ่ายคนละ

เท่าไหร่ ถึงจะรับกันได้ เพราะงานนี้ อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม และมาสนุกกัน ม่ายอยากให้เงินมาเป็นตัว

แปร แบ่งแยก ความสนิท ฉันท์พี่น้องของคลับเรา ถือว่าเป็นงาน ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ เนื่องจาก

กำหนดการเดิมที่เราจะไปบางแสน มีอันต้องยกเลิกไป เนื่องจากเหตุผลบางประการ ขอแก้ตัวใหม่

เป็นงานนี้ ล่ะกันครับ ถ้าไปกันแยอะ เดี๋ยวมีเซอร์ไพร์ ครับ......ลองดูครับ

เรายังม่ายเคยเที่ยวในนามคลับ ด้วยกันเลย........:D.........:D

2. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    รับทราบครับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    จ้า................................* - *.........!!

4. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า.........................อิ.......อิ.......* - *.........!!

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
  6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอาก็เอา อิอิ

7. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    Sir.Yes , Sir

8. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    จ้า............

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    รับแซบ อิอิ

10. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    คับ ผม

11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอ บาย คับ ติดงาน ทอดกระฐิน ที่ กาญจนบุรีคับ

เพราะว่า ตอน แรก นึกว่า ไม่เลื่อย ก็ เลย ตกลงไป งานกฐิน

ปล. ไป มา แล้ววววววววววว ก็ อยาก จะไปอีกนะ แต่ กลัวไม่มีตัง

12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    โอ๊คไปทำบุญเอาบุญมาฝากพี่ด้วยนะ 555

13. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  14. Strada940

769
    4
    0
    เอาบุญมาฝากเยอะๆนะ โอ๊ต

15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

จัดไปคับ

จัดไปคับ

ปล. เดี๋ยว จะถ่าย รูป ( สาว ๆ ) มา ฝากคับ :D

16. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เดินทางปลอดภัยครับน้องโอ้ต

17. The TUM

1,261
    8
    0
    เข้ากะอีกแล้วต้องแอบลูกน้องไปอีกแล้ว อิอิ

18. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ขอบคุณคับ พี่ 1 เรา ต้อง มี ซักวันที่ เจอ กัน คับ :D

19. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    จัดไปคร้าบบบ

20. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ซึมทราบคับ............แล้วไม ไม่ไป บางแสนอ่ะ บอกผมหน่อย คร้าบ

เจ้าโอ๊ต พาสาวเมือง กาญ มาฝากด้วย..........จัดมา 1 เบอร์โทร ด่วน.............หอบบุญ มาฝากมั่งนะ..........อิอิ

21. Strada940

769
    4
    0
    พี่ปู เอาบุญหรือเอาสาว

โอ๊ต ถ้าให้ดีหาสาวชื่อ บุญ มาฝาก พี่ปูเค้าด้วยนะ จะได้ ครบๆ

คริ คริ

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มีเหตุผลบางประการครับท่านปู อยากรู้เดี๋ยวมิตติ้งคุยกันครับ.........!!

23. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปยาวๆๆๆ

24. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
    ถ้าไม่ติดงานจะรีบไป-รีบไป

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คร้าบ..........................!!

ว่างๆ เจอกันหน่อยนะครับ ขลุ่ย คิดถึง ม่ายได้เจอกันหลายช๊อต............แล้ว.....................อิ...........อิ

26. Strada940

769
    4
    0
    แหม พี่ขลุ่ย ถ่ายรูปมาซะหล่อเลย นะ

27. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รู้ใจ จิง ๆ เรยคับ .............โอม.............อิอิ

เด๋ว มีตติ้ง ค่อยถก กันคับ ท่านพี่เป้

28. Strada940

769
    4
    0
    อ่ะ แน่นอครับพี่ปู

29. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    อยู่แถวบ้านยังไม่รู้เลยว่าเรียกไร

เรียกแต่ปั้มเจทบางใหญ่แต่ก็มีอีกที่เลยปายอีกหน่อย

ตรงนั้นก็น่านะพี่ ผมว่า

30. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    :D ซาแดงว่า วันที่ 3 ไปคืนสู่เหย้าชาวดอกบัวอ่ะดิ ช่ายป่ะ ..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้