ด่วนที่สุดไม่เกินแสน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย หนุ่ม เทคนิคฯ, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    หารถราคาไม่เกินแสนนะคับขอแบบผ่อนได้(จัดไฟแนนท์ได้)ขอแบบเสียค่าใช้จ่ายในการออกรถน้อยที่สุดนะคับจำเป็นต้องใช้รถครับแต่งบน้อยใครมีรุ่นไหนช่วยเสนอหรือโพสเบอร์มานะคับผมจะติดต่อกับไป รบกวนช่วยกันหาให้ทีนะคับขอบคุณล่วงหน้าครับ 083 755-7150 หนุ่ม

1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    คุณหนุ่มลองเข้าไปโพสใน Vanthai.com ซิครับ
    ในนั้นก็เป็นอีกเวปนึงที่มี ซื้อ-ขาย เกี่ยวกับรถตู้ ครับ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    สงสัยจะได้ขับนิสสันนะถ้าต้องการราคานี้
    ลองเข้าไปดูที่ป๋าเค้าแนะนำนั้นล่ะครับ...

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    -*-

4. สุดติ่งทีม

สุดติ่งทีม New Member Member

10
    0
    0
    อยากได้สติกเกอร์กับเสื้อของคลับทำไงดีครับ

ผมเพิ่งเป็นสมาชิกอยู่พัทยาถ้าว่างผมจะไปช่วยแนะนำด้วยนะครับ

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตอนนี้มีของนายแชมป์อ่ะครับ toyota ตาหวานเหงว่าจะขายประมาณ1หมื่นอ่ะครับ ลองโทรไปสอบถามดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้