รบกวนถามพี่ๆที่เกิดปัญหามีเสียงดังอ๊อดแอ๊ดข้างหลังใต้ท้องหน่อยครับว่าเกิดจากอะไรผมได้เป...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ห้างหุ้นส่วนจำกัด บียูเอสมอเตอร์สปอร์ต, 27 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่ๆที่เกิดปัญหามีเสียงดังอ๊อดแอ๊ดข้างหลังใต้ท้องหน่อยครับว่าเกิดจากอะไรผมได้เปลี่ยนปีกนกก็แล้วบูทปีกนกก็แล้วโช๊คก็แล้วแต่ยังไม่หายมีพี่ๆท่านใดที่แก้หายแล้วแชรประสพการช่วยผมทีครับ

1. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    5555 ดีนะไม่ได้ขับ honda

2. Tanusark Klaipun

Tanusark Klaipun Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นเวลาจะเบรคเบา เสียงดังอ๊อดแอ๊ต ไม่ใช่ดังก๊ากไก่ เปลี่ยนบูชแลค หายสนิดครับ

3. มันดังข้างหลังอะพี่

4. Nin Type R ขับฮอนด้าดังทุกคัน

5. Tanusark Klaipun

Tanusark Klaipun Guest

0
    0
    0
    ถ้าข้างหลังรอผู้รู้ด้วยคนครับ

6. ผมก้เป้นครับ

7. ถ้ามาจากหลังรถแถวแผงลำโพงเวลารถขึ้นในที่ทีาไม่เท่ากัน เช่นขึ้นเนินชลอความเร็ว ก็เป็นเสียงคลาสสิคครับ ดังทุกคัน

8. อันนี้พอเวลาโช๊คเด้งมันดังอะครับดังตั้งแต่ก่อนเปลี่ยนโช๊คอะครับหลังเปลี่ยนก็ไม่หาย

9. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ใส่กันโครงหลังป่าว

10. เบ้าโช๊คป่าวอะ

11. ไม่ได้ใส่ครับพี่

12. Yod Wijit

0
    0
    0
    ของพี่ดังเวลาโช๊คช่วงล่างทำงาน สรุป ลืมใส่ จารบี ตรงประกับ กันโครงที่ยึดกะซัฟเฟรม

13. Yod Wijit

0
    0
    0
    อ่อๆ งั้นรอผู้รู้ต่อไปฮ่ะๆ

14. ผมไส้ครับพี่ยอด แล้วตั้งแต่เปลียนปลีกนกมาก้ดังตลอดเลย ดังแบบ ที่กั้กบอกเลยครับ Yod SI

15. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    ลองเปิดดูที่เก็บยางอะไหล่คับเผื่อมีสิ่งของแล้วมันดังกระทบกันคับ ผมเคยเจอคับประกามส่วนตัวเลย

16. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    ผมก้อดังคับ 55555

17. Yod Wijit

0
    0
    0
    ผมใส่กันโครงคับ ดังตรงตำแหน่ง 1 ลืมทาสารหล่อลื่น k y พอถอดมาถา หายย

18. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ของเบสมะมีอารายในรถที่ไม่ดังเลยงับ5555 ดังทั้งคันจนมะรุ้จะซ่อมอารายก่อนละ

19. JoJo Klinsukon

JoJo Klinsukon Guest

0
    0
    0
    เบ้าโช๊คหรือเปล่า....ของผมเป็นที่เบ้าโช๊ค..เปลี่ยงลูกปืนที่เบ้าโช๊ค หายสนิดครับ (ของเดิมเป็นจ๊อยเปลี่ยงเป็นเบ้าเดิมมาใส่หายครับ)ลูกปืนจ๊อยหายากครับ โช๊คผม CUSCO ZERO

20. เดียวพรุ่งนี้น่าจะได้คำตอบครับว่าเกิดจากอะไร ว่าแต่พี่ยอดครับ ky. คือไรอะพี่

21. Yod Wijit

0
    0
    0
    18+ ฮ่ะๆ ขอให้เจอจุดแก้หายนะน้อง

22. หาหมอเดียวก็หายแล้วพี่ 18+.

23. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    เคยเป็นเหมือนกันครับ รื้อออกมาประกอบใหม่ หายไปพักนึง สักพักก็มีเป็นเหมือนเดิม

ตอนอยุ่กะกูก็เป็น แก้ ไม่หาย เลย งง อยุ่เหมือนกัน กั๊ก พี่ๆ คนไหน มีประสบการณ์ ชี้แนะด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้