รถผมไกล้ได้ออกจากอู่แล้ว

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 31 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เซ็งจริงๆ วันนี้กะว่าจะได้รับรถกลับบ้าน สักหน่อย แต่พอไปดูยังไม่เรียบร้อยเลยอ่ะ อีก 2 จุด สั่งไว้แล้ว ว่าพรุ่งนี้จะไปเอารถเที่ยงขอให้งานเสร็จทีเถอะ ครับ จะได้จบๆ สักที แต่วันนี้ก็เรียบร้อยไปเยอะมากแล้วผมอาจจะเรื่องมากเองก็ได้ อ่ะ เดี่ยวมาดูรถผมเล่นๆ ก่อนแล้วกันนะ วันนี้ ถ่ายมาให้ดู

2. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

ดำ ดุ สวยจิงๆคันนี้

ล้อทายาดชุดนี้ เข้ากันดีจิงๆ...

3. Yakumo

580
    7
    0
    update ครับหลังจากที่เอาออกจากอู่ รถผมก็มีสภาพแบบนี้แหละ

4. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    สวยเงาจังครับ เปลี่ยนล้อใหม่แล้วเหรอครับ
    งามแท้ .. :)

5. Yakumo

580
    7
    0
    ขอบคุณครับก็เปลี่ยนล้อล่ะครับ

6. MaHPaE

MaHPaE New Member Member

3
    0
    0
    แล้ว แมงมุมขยุ้มพื้น ดินเอาไปขายคราย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้