Primera มีปัญหาตอนเปลี่ยนเกียร์......

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Primera_nero, 31 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Primera_nero

Primera_nero New Member Member

3
    0
    0
    มีปัญหาว่าตอนเปลี่ยนเกียร์ มันจะเร่งรอบเพิ่มขึ้นประมาณ 1000-1500 รอบ ไม่ทราบว่าเป็นที่ตัวเกียร์ หรือกล่องเกียร์ หรืออะไรครับ....ช่วยชี้แนะด้วยครับ....Premira P11 AUTO ครับ....

2. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เกียร์ 2 ไป 3 หรือ ยังไงคับ
    น่าจะเป็น ที่ครัชหมด อ่ะ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้