พี่ๆคนไหนรู้ช่วยบอกหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย sakkkkk, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    คือตอนนี้มีเรื่องเดือดร้อนอะคับ คือว่ารถผม a31 rb20 ออโต้ มันดับตอนเปิดไฟ หรือเปิดแอร์ มันจะสโลเครื่องไม่อยู่แล้วค่อยดับไปเลยคับ
    ผมเปลี่ยนแบตแล้ว เช็คไดชาช์ทแล้วปกติ เปลี่ยนไส้กรองแล้ว ยังไม่หายคับ ตอนนี้ไม่กล้าขับไปไหนกลัวดับ
    พี่ๆคนไหนรู้ช่วยบอกหน่อยคับ ขอบคุณคับ

2. BJ

BJ New Member Member

5
    0
    0
    เช็คระบบไฟได้เลย ผมเคยเป็น อาจจะเป็นที่ตัวจ่ายไฟน่ะ

3. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    a31

เริ่มตรงไหนก่อนดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้