10-11 พย. ที่จะถึง เสาว์ อาทิตย์ นี้ ผมไปบางแสนนะ ใครไปมั่ง

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พอดีเสาว์ อาทตย์นี้ ผมไป บางแสน อ่ะครับ
    อยากไป พักผ่อน ดูรถ ดูสาวๆ
    ดู Motor sport ว่าเค้าไปถึงไหนกันแล้ว

มี พี่องท่านไหนจาไปมั่งอ่า ครับ

ถ้าใครไปโทรหาผมไดนะครับ พี่น้อง :):):)

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เงียบเลยว่ะ

3. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ไปกี่โมง ว่าจะไปวันเสาร์เหมือนกานแล้วพักที่ไหนอ่ะช้าง :cool::cool:

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    มึงไปนอนที่ไหนวะ

5. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ ที่พัก เดี๋ยวไปหาเอาดาบหน้าครับ :D:D:D

ส่วนน้านิ่งหนอง ถามนี่ คือจาไปกะผมอ่ะป่าวครับ :D:D:D

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ป่าวถามเฉยๆๆ..

7. chang

4,985
    57
    48
    ไปป่าว ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้