header

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ranggg, 31 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ranggg

ranggg New Member Member

11
    0
    0
    jass a/t น่าจะใส่ header แบบไหนดี ใครรู้ช่วยตอบหน่อย

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถ้าไม่ตัดแคตก็ใส่ได้หมดครับ แต่ถ้าตัดแคตไม่แนะนำให้เปลี่ยนเพราะมันจะโล่งเกินไป รอบต้นวิ่งไม่ออกต้องลากรอบเปลืองน้ำมัน :D:D:D:D:D

3. ranggg

ranggg New Member Member

11
    0
    0
    แล้วถ้าเดินท่อ less กี่นิ้วดีงบประมาณเท่าไหรคับ ร้านไหนช่วยแนะนำหน่อย เกือบลืม header เป็นแบบ 421หรือ 41ดี ขอบคูณครับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถ้าเป็น Header นะผมว่าซื้อของแท้เลยดีกว่านะครับ เพราะของก๊อปมันสู้ของแท้มะได้เลย ;););)

5. Glock glack

Glock glack New Member Member

4
    0
    0
    ลองดูนะครับ ท่อนกลาง ไปซื้อที่เม้ง ครับ 1.6 นิ้ว เลสทั้งเส้น ไม่แพงครับ ดัดไร้รอยคอดด้วย ไปถึง ใส่ได้เลยไม่ถึงชั่วโมงขันน๊อตอย่างเดียว ราคาไม่เกิน 6000 ดีกว่าไปเดินตามร้านนั่งรอเป็นวัน ส่วนท่อนแคท ที่ร้านเม้งจะแพงครับ แนะนำไปทำที่เฉลิม เฮดเดอร์ นวมินทร์ ทำ 1.6 นิ้วเท่ากัน ราคาถูกมากเป็นเลส งานดี เชื่อมสวย 1500 บาท เท่านั้น ลองถามมาหลายที่แล้ว สูตรนี้ ไม่แพงแถมได้ของดี ลองดูครับ

6. กำลังหาพอดีเลย....ขอบคุณคร้าบบบ

7. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ความรู้ ต้องจด

8. เยี่ยมจิงๆคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ

9. romadon

romadon New Member Member

16
    0
    0
    ดีที่ผมเข้ามาอ่าน

10. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    สำหรับการตัดแคต ถ้าเป็นเครื่อง Na เดิม ๆ ไม่แนะนำให้ตัดครับ เนื่องจากจะไม่มีแรงดันย้อนกลับ วิ่งไม่ออกเห็น ๆ
    ปล. ลองไปถามในศูนย์กันเล่น ๆ นะครับ แคตเดิม ๆ ลูกละเท่าไร..? ( ถ้าของ bm ลูกละ 70000 )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้