รถผมตอนรอบเดินเบา เปิดแอร์ ภายในเก๋งสั่นกว่าปกติ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pisit Talabphatsakun, 23 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมตอนรอบเดินเบา เปิดแอร์ ภายในเก๋งสั่นกว่าปกติ ช่างบอกยางแท่นเครื่องน่าจะใช้การไม่ค่อยได้แล้ว เลยลองใช้อากู๋ค้นหาแหล่งขายอะไหล่ พบที่นึงไลน์ถามราคา ตอบมาบอก 5000บาท ผมงี้กลับเชียงกงแทบไม่ทันเลยครับ...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้