-มือใหม่ครับอยากหัด ยิมคาน่า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ฮามูมู๋น้อย, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮามูมู๋น้อย

ฮามูมู๋น้อย New Member Member

4
    0
    0
    --หวัดดีพี่ๆคับ คือผมตอนนี้สนใจใน ยิมคาน่า แต่ผมยังทำไม่เป็น
    อยากทำเป็นครับ ผมอยากรู้เกี่ยวกับการยิมคาน่าของรถขับหน้าอ่ะคับ
    เพราะตอนนี้มีรถขับหน้าอยู่ อยากรู้วิธีการดึงเบรกมือ การใช้เบรกใช้คันเร่งอ่ะคับ
    เวลาเข้าโค้ง ออกโค้ง ว่าต้องทำยังไง ช่วยชี้แนะด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ติดต่ออาจารย์ปอมได้เลยครับ หาดูในบอร์ดนี้ได้ครับ

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    welcome new gymkhana racer!

จิงๆลองมาแข่ง มาลองขับก่อนเรยก็ได้คับ
    ถ้าสนใจ training ติดตามในกระทู้ training ได้คับผม
    :D
    [email protected]

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เทรนนิ่งกับจารย์ปอมเลยคับ จะได้เรียนด้วยกัน :D

6. ฮามูมู๋น้อย

ฮามูมู๋น้อย New Member Member

4
    0
    0
    เหะๆ ขอโทษนะครับ ลืมบอกไปว่า ผมอยู่เชียงใหม่อ่ะคับ

ลืมบอกไปเลย อิอิ

7. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ผมก็เพิ่งจะสนใจครับ จะหาเวลาไปดูที่ BRC เหมือนกัน

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มือใหม่เหมือนกันคับ :D

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มือให่มเหมือนกันครับ......อิอิ

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ถ้าเชียงใหม่ก็ติดต่อจารย์ไผ่ได้เล๊ยยย...เห็นบอกมีเทรนทุกเดือนนิ... :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้