ถึงน้องปั๊บ...colt ขาว ณ.เชียงใหม่...

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 29 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ครือว่า พี่อยากจะรบกวนโทรกลับหาพี่ด้วย พอดีพี่ลืมกางเกงยีนส์ สุดรักไว้ที่โรงแรมที่เชียงใหม่น่ะ อยากจะรบกวนน้อง นำกลับมาเก็บไว้ในรถให้พี่ด้วยน่ะ มันจะได้กลับมาพร้อมๆ กลับรถของพี่เลยทีเดียว พอดีโทรไปแล้วเรายังไม่รับสายน่ะ...081-374-5518, 086-376-3760 พี่โป้ยก๊าบบ...โรงแรม center park นะ...หรือโทรมาถามก็ได้ ขอบคุณมากนะครับ

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ได้เลยครับพี่ เดี่ยวผมจัดการให้นะครับ คราวหน้าอย่าลืมมาเที่ยวเชียงใหม่อีกนะครับ

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    รีบร้อนขนาดลืมกุงเกงเรยรึท่าน
    ha ha ha

ฝากน้องปั๊บช่วยดูรถขึ้น slide หน่อยนะค้าบ
    thanks
    :D
    [email protected]

4. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    หายไปแล้วละ ลืมใด้ไงกางเกงแล้วกลับกรุงเทพใด้ไงไม่ใส่กางเกง

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไปลืมไว้ที่อื่นหรือเปล่า.....:D:D:D

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตื่นสายก็งี้ ดีสม :D:D โทรไปถามที่โรงแรมก่อนเลย เขาจะได้เก็บไว้ให้ก่อน

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แอบมาดูคับ อิอิ

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ลืมไว้ที่ซายูลิ หรือเปล่า

9. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ขอบคุงมากนะครับน้องปั๊บ โปเตโต้...พระคุณนี้ ไม่มีลืม แล้วเด๋วไปเที่ยวใหม่ แบบชายโสด...อิอิ

ฝากด้วยเช่นกันนะน้องปั๊ฟ...

555...ใส่อีกตัวจิ

ไม่มีอ่ะบอล...ปลีกตัวไม่ได้เรย...

เรียบร้อยครับพี่...ได้แล้ว

เฮ้ยๆ...ยิ่งไม่ได้ไปอยู่ อย่ากระตุกต่อมอยาก + เสียดายดิ...555

10. monstercolt

381
    2
    18
    กางเกงเก็บไว้ให้ในรถแล้วนะครับ รถสไลค์ออกไปวันนี้ (30/10/50) แล้วช่วงหัวค่ำครับ.....

11. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    ลืม ไว้ยังงี้ มีพิรุธ ยังไงหว่า......

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขอบคุณมากครับปั๊บ จะลงมาเมื่อไหร่ เดี๋ยวพี่โทรหาแล้วกันนะ

13. monstercolt

381
    2
    18
    ผมจะลงกทม.เช้าวันที่5/11/50นี้ครับพี่บี แล้งยังไงผมจะโทรหาอีกทีนะครับ

14. Super Colt

2,980
    11
    0
    ได้รับรถกลับกันแล้วครับ เลอะเทอะเชียว อิอิ:D

15. monstercolt

381
    2
    18
    คิดว่าน่าจะไปเจอฝน บวกกับ น้ำค้าง อ่ะครับพี่ เลยทำให้เลอะอ่ะ ครับ

16. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ขอบคุณน้องปั๊บ...มากๆ ครับ สำหรับทุกๆ อย่าง... :)

17. monstercolt

381
    2
    18
    ด้วยความยินดีครับพี่ ถ้ามีไรให้ช่วยก็บอกได้เลยนะครับ...

18. Super Colt

2,980
    11
    0
    มาๆ เด๋วพาไปเที่ยว บางแสน อิอิ :D:D

19. monstercolt

381
    2
    18

จริงป่าวครับพี่บี งานนี้มีเจ้าภาพแล้ว...คิคิ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ....อิอิ

20. Super Colt

2,980
    11
    0
    ได้เลย เด๋วให้โป้ย ดูแลให้ :D:D

21. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ซะงั้น อิๆๆๆ

22. monstercolt

381
    2
    18
    แล้วเจอกันที่บางแสนนะครับ..พี่ๆ

( พี่บี..ของที่ฝากไว้ใช้ได้ไหมครับ )

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    สุดยอดมากครับ ว่าแต่เท่าไหร่อ่ะ ยังไม่ได้จ่ายตังเลย :D

24. monstercolt

381
    2
    18
    เปลี่ยนเป็นพาเที่ยวที่บางแสนแล้วกันนะครับ อิ อิ

25. Poyee_ZC

611
    7
    0
    บางแสนไหนกันแน่วะเนี่ยชักงงแระ...รู้จักแต่หาดพัทยานะ...อิอิ :D

ว่าแต่พี่ไปวันไหนอ่ะ...พี่บี
    :cool:

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไปวันนี้เย็น ไปป่าว

เขาแข่งที่บางแสน จะไปทำไมพัทยา:D

27. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ผมไปตั้งกะวันพุทธแล้วงับ ฟิตจัด ฮิๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้