ภาพการแข่งขัน Endurance 2 hour จาก Sugar beet Go-kart

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย 177, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    จบลงไปได้ด้วยดี สำหรับการแข่งขัน Endurance 2 Hours ครั้งแรกของสนาม Sugar Beet Go Kart
    เลียบทางด่วน รามอินทรา โดยได้รับความสนใจจากผู้รักความเร็วและนักแข่งหลายท่านที่ต้องการท้าพิสูจน์ ความอดทน เเละทักษะการขับรถ Go Kart การแข่งขันครั้งนี้ ได้มีผู้เข้าร่วมประลองความเร็วทั้งหมด 7 ทีมด้วยกัน โดยแต่ละทีมนั้น ก็ได้งัดเอาเทคนิค เเละความสามารถ มาประชันกันอย่างเต็มที่ เริ่มกันตั้งแต่ ออฟชั่นต่างๆไม่ว่าจะเป็น ชุดนักแข่ง หมวก เรียกได้ว่า ไม่มีใครยอมใครแน่นอน นอกจากนี้ ยังขนกองเชียร์มาร่วมสร้างสีสัน เพิ่มความสนุกสนาน เเละทำให้บรรยากาศการแข่งขัน
    เต็มไปด้วยเสียงหัวเราะเเละรอยยิ้ม ดูได้จากภาพบรรยากาศงานในครั้งนี้
    ป.ล.ถ้าทางสนามได้ทำการอะไรผิดพลาดก็ขออถัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

และทางสนาม Super Karting ยังต้องขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนหลัก ที่ทำให้การแข่งขัน Endurance 2 Hours ครั้งนี้
    จบลงด้วยดี คือ บ.ปตท จำกัด มหาชน ,บ.Biersdorf ประเทศไทยจำกัด ที่ร่วมมอบ Gitf Voucher เเก่ผู้แข่งขัน

รายละเอียดสนาม Super Karting ตั้งอยู่บนถนนเลียบทางด่วน รามอินทรา อาจณรงค์ โดยใช้ชื่อว่า Sugar Beet Go Kart
    แบ่งออกเป็น 3 ส่วนด้วยกัน คือ ร้านอาหาร สไตล์ โมเดิร์น บราซิลเลี่ยน ผับ เเละสนาม Go Kart ถือได้ว่าเป็นสถานที่ให้ความบันเทิงครบวงจร
    โดยเปิดให้บริการทุกวัน 18.00-02.00 น. สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 02-3624852

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบคนถือร่มด้านขวาครับ น่ารักจัง...(ซะหน่อยนะอย่าว่ากันนะน้าๆ)

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    อ่ะนะ รูป คนแรก มันคุ้นๆนะ

เฮีย หมี่แห้งพิเศษ ชาม....

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    งั้นผมยอมเสี่ยกิตติก็ได้คับ ผมคนซ้ายก็ได้ไม่เป็นไร
    ปล ผมเป็นญาติพี่กิตติดีกว่า

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เกี๊ยก จุดชนวนอีกแล้ว.....

6. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เร็วๆนะครับพี่น้อง ผมร้องเพลงรออยู่55555

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    งั้น.....จะให้จองตั๋วเครื่องบินล่วงหน้าให้เลยมั๊ย?
    ว่าแต่ว่า ญี่ปุ่นไปบ่อยแล้ว เปลี่ยนไปแถบยุโรปบ้างดีไหม (amsterdam)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้