รถใครเอ่ย ภาค 2

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เจ้าของรถมันยังไม่รู้รีบๆเอามาให้ดูเด๋วจะลบแล้ว กัวมันด่าเอา ดูกันว่าจำได้ไหมว่ารถใคร มีคันเดียวในคลับ:D

นี่เป็นสภาพเมื่อครั้งอดีต

2. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    สภาพนะปัจจุบัน กำลังจะออกมาป่วน อีกไม่นานเกินรอ :D:D

3. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    รอชมครับ

ว่าแต่คันนี้แอบใส่ไนตรัสด้วยหรือเปล่าครับ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แจ่มเจิดล่ะงานนี้....อิอิอิ

5. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เห็นหมดแล้ว......:mad:
    เหอะๆ.........หมดกัน เอามาแฉอย่างงี้ก็ไม่เซอไพรส์ดิพี่กอล์ฟ

ตอนนี้กำลังเดินระบบไฟ น่าจะเสร็จวันสองวันนี้ครับ แล้วก็เหลือเก็บงานจุกจิกอีกนิดหน่อย
    คิดว่าประมาณอาทิตย์หน้า น่าจะเสร็จครับ:D

โฉมใหม่....หัวใจใหม่....อิอิ:cool:

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหม..คุณโภครับเปลี่ยนสีรถแล้ว..ไม่เปลี่ยนสีล้อบ้างหรอคับ...จะได้เกิดสุด ๆ ..เพราะแค่ Inter ก็โหดมั๊กแล้ว

7. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เอาไว้ดูเวอร์ชั่นเต็มๆดีกว่าว่ะ เด็ดขนาด ซี๊ดๆๆๆเลยล่ะ เห็นแค่สี ยังขนาดนี้ ลองสังเกตุด้านหลังดูดิว่า 406 เค้ามีกันแบบนี้ป่าว

8. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อลังการงานสร้าง

9. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    สุดยอดเลยครับจะเปิดตัวเมื่อไหลบอกด้วยนะครับ

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอ้ว พระ เจ้า.........................

11. 406sR_SabA

131
    3
    18
    กำ.....เอาไฮไลท์มาโชว์สะงั้น หมดกัน อย่างงี้ผมจะเอาอะไรไปอวดละเนี่ย

ล้อชุดที่ใส่อยู่ยังไม่ใช่ของจริงนะครับ ชุดใหม่ตอนนี้ยังไม่มีโดนเลย ตอนนี้ใส่ชุดนี้แก้ขัดไปก่อนครับ
    อินเตอร์ก็ไม่ใช่อันนี้อีกเหมือนกันครับ เปลี่ยนเพื่อให้เข้ากับหัวใจใหม่........อิอิ

**พี่กอล์ฟห้ามบอกเรื่องเครื่องนะพี่ ขอเก็บไว้โชว์บ้างนะพี่นะ.........จุ๊ จุ๊:p

12. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โป่ง....สะท้าน.....อิอิอิ

13. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รอดูอยู่น๊ะครับ

14. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    เด็ดดวงไปเลยครับท่าน:D:D:D

15. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    รอดูปามานไม่เกินอาทิตย์หน้า ไปเจอกันคลอง 5 ได้พวกเรา

16. 406sR_SabA

131
    3
    18
    คงต้องอาทิตย์หน้าโน้นเลยนะพี่กอล์ฟ
    ตอนนนี้สายไฟพันคอช่างไฟไปแล้วครับ...........อิอิ

17. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    รอชมตัวเป็นๆครับ สุดยอด

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    งานนี้ท่าจะตายหมู่ว่ะ ทั้งช่างและเจ้าของรถ

19. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แหล่ม มาก

20. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จาหล่อไปถึงไหนครับพี่โภ..............สวยสุดยอดครับพี่

21. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    รีบ ๆ เผยตัวจริงเจ้ามาเดี๋ยวนี้น๊ะ......ข้าจะขอชักภาพเจ้าซักหน่อย...โป่งสะท้านฟ้าจริง ๆ ด้วย...

22. 406sR_SabA

131
    3
    18
    รอกันอีกนิส....นะครับ
    ตอนนี้ช่างไฟกำลังมึนกับสายไฟในรถอยู่อะครับ
    เร็วๆ นี้ได้ยลโฉม.......แน่นอนจ้า

23. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  24. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ไกล้คลอดยังครับรอชมอยู่นะ

25. 406sR_SabA

131
    3
    18
    ใกล้แล้วครับ แต่คงไม่ทันมีทติ้งแน่นอนครับ

เพราะจริงๆกำหนดน่าจะเสร็จทันมีทติ้ง แต่อาทิตย์ที่แล้วช่างเขาขอไปทำรถลงซุปอัพก่อนอะครับ
    เลยต้องเลื่อนออกไปอีก ..............เสร็จสมบูรณ์แล้วได้เห็นกันแน่นอนครับ

26. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    พี่โภรอดูรถมานานโคดเเล้วอ่ะพี่เมื่อไหร่เสร็จอ่ะครับ อยากเห็นจัง

27. 406sR_SabA

131
    3
    18
    มาอัพเดทความคืบหน้าครับ:confused:

ใกล้คลอดเต็มแก่แล้วครับ สำหรับโปรเจ็คอันยาวนาน(ข้ามปี)

ที่ล่าช้าเพราะ ช่างไฟแกงานเยอะจริงๆครับ ไม่มีเวลาทำให้ซักที่ ตอนนี้เครื่องติดเรียบร้อยแล้วครับ
    ช่วงนี้กำลังเก็บงานเล็กๆน้อยๆครับ..........อีกประมาณเดือนนึงน่าจะเสร็จสมบูรณ์ออกมาให้ได้ยลโฉมกัน

มีทติ้งครั้งหน้าคิดว่าไม่น่าพลาดครับ:cool:

28. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ทุ่ม ทุน สร้าง เจรงๆ เลย นับ ถือๆ อิอิ

29. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    โอ้ว ชุดใหญ่เลยนะเนี่ย อยากเห็นตัวเป็นๆอ่ะ

30. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สวยๆโหดๆ จังครับ....ชอบรถพี่โภจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้