กำหนดการ Gym

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย photosik, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ผมไม่ค่อยทราบกำหนดการของการขับ Gymkana อะครับ รู้แต่วันอาทิตย์มีที่ BRC แต่ไม่ทราบรายละเอียดครับ ใครมีรบกวนบอกหน่อยครับเช่น ทุกวันอาทิตย์ที่เท่าไหร่ แล้วถ้าจะวิ่งต้องจ่ายตังค์เท่าไรห่ มีรุ่นไหนบ้างอะไรทำนองนั้นครับ

2. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ค่าสมัครมี 300 - 800 แล้วแต่สนามครับ แพงสุดที่เคยแข่งคือรายการที่พี่ supercolt จัดปีที่แล้วครับ รอบละ 100 วิ่งหลายรอบ กระเป๋าฉีกกันไปเลย มันส์ไปหน่อย :D :D
    รุ่นมี 1600, 1800-2000, turbo, 4WD, open ประมาณนี้ แล้วแต่ผู้จัด

ปล. BRC มีวิ่งอาทิตย์นี้หรือเปล่าครับ ใครรู้บอกหน่อย อยากวิ่ง

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    BRC จบฤดูกาลแล้ว รอปีหน้าเลยครับ

4. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    แล้วสนาม BRC เปิดให้เอารถเข้าไปซ้อมรึเปล่าคัรบ เค้าคิดราคายังไงคัรบ ทั้งวันธรรมดาและเสาร์- อาทิตย์ รบกวนหน่อยคัรบ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากรู้เหมือนกันค๊าบ :D

6. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รู้สึกจา ชั่วโมงล่ะ 1000 บาท น่ะคร๊าบบบ ถ้าจำไม่ผิด

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เด๋วปีหน้าไปเล่นด้วยคับ....

อิอิ....แอบซ้อมหลังโรงสีข้าว.....55+

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แพงจัง :mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้