ช่วยแนะนำที่ซ่อมแอมป์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย adam, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adam

adam New Member Member

2
    0
    0
    คือแอมป์ที่ผมใช้อยู่ของcrossfire cfa 404s เสีย ไฟเข้าแต่ไม่สามารถขับลำโพงให้มีเสียงได้ เอาไปให้ที่ร้านอมร ที่เซียร์รังสิตเค้าบอกว่าไม่มีอะไหล่ใครพอทราบไหมครับว่ามีที่ไหนรับซ่อมบ้าง

2. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    หาซื้อ amp ตัวใหม่เลยครับ
    ของผมก็โดนเหมือนกันครับ amp LANZAR 5ch 1200W
    เวนจิงๆ หาที่ซ่อมไม่ได้เหมือนกันครับ

เลยต้องทำใจคับ

3. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    แล้วไม ไม่เข้าศูนย์ละครับ

4. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    มันไม่มีศูนย์ซ่อมไงฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้