กลับจากพีระแล้วรายงานตัวและสถานการณ์กันหน่อย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Noom Condo, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    เพื่อให้เพื่อนๆ ที่กำลังคิดจะไปในครั้งหน้า ได้รับรู้ไว้

ผมมาถึงเมื่อยมากๆ อยากอาบน้ำนอนเลย ติดทำรายงานการขาย

เรื่องรถในสนาม ก็มีเรื่องท่อหลุด แย่จริงเสียบหลุดๆตั้งสองครั้ง อิอิ
    รู้สึกว่าขากลับมีเสียงประหลาดๆมาทางท้ายรถ ไม่รู้ว่าเสียงอารายเลย
    รถผมรู้สึกโคลงมากเวลาเข้าโค้งแรงๆ สำหรับปีนี้แทบทุกโค้งล้อเหยียบเอเปคแทบทุกครั้ง
    สะใจดี
    ...ปีนี้โดนนิวเสียบข้างซะนี่...ขับดุจริงๆปีนี้.. แค่นี้ก่อนดีกว่า หาเบียร์สักขวดก่อนนอน:D

2. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ......ถึงบ้านแล้วครับ พาเอ + นิว + กล้วย แวะซื้อขนมที่หนองมนด้วย......อิ อิ :D:D:D

3. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ขนของลูกเหนื่อยเลยอิอิ

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    กลับมาแล้วตั้งแต่4ทุ่มกว่าๆ ง่วงมากเลยนอนเพิ่งตื่นครับ สนามนี้รถผมเลื้อยตูดจะออกอยู่เรื่อยเลย คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ :)

ปล. พี่อ๊อดครับ ที่จำความได้ เราไม่ได้ไปเดินซื้อของเลยอ่ะครับ มีแต่ผู้หญิงไปซื้อเท่านั้นเองครับพี่ ....... แต่โชคดีจริงๆ ได้สายพ่วงจาก E30 คันเหลืองคันนั้น

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยิ่งมากสนามยิ่งมีการช่วงชิงอันดับกันอย่างหนุกสนาน
    ......อิอิอิ...

6. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dสนุกมากครับ...........................ง่วงมากเลยแต่ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพคร๊าบบบบบ:D:D:D

7. Boong

4,015
    9
    0
    :D:D:Dท่านที่รอดูรูปคืนนี้เจอได้ชมกัน......ส่วนซีดีภาพจะไล้ด์ให้ตามจำนวนที่ไปนะครับ:D:D:D

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    กลับถึงบ้าน 4 ทุ่มฮับ...........

วิ่ง น้อยนอย น้อยนอย
    มาเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ...........
    :D

9. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    กลับถึงบ้านปลอดภัยครับ ว่าจะแวะหนองมนด้วยซะหน่อยครับ

ปีหน้าไปอีกครับสนุกดี แต่ ปีนี้ ผมอดแข่ง.......:cry::cry::cry:.....ซ้อมตั้งกี่สิบรอบไม่เปงไร พอจะแข่งจริง รถวิ่งไม่ได้ ซะงั้น..ออกจากพิทคันแรกเลยไปรอตรงประตูเข้าสนามก้อคันแรก.แล้วก้อออกจากการแข่งขันคันแรกด้วยยยยยย....:cry::cry::cry:

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: อืม..........
    ดีแล้วครับ ดียังเห็นอาการตอนจะออก Start
    ไม่งั้น คุณเสี่ย วิ่งออกไปเนี่ย.......... ได้เปลี่ยนเครื่องใหม่
    แน่นอนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

อิอิ
    :rolleyes:

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    แหะๆ โดนเด็กแว้นสอยตูดไปซะหน้าโรบินสันศรีราชา ปลดเบลท์ยังไม่ทันเสร็จมันไปแล้ว เซ็งเป็ด

แวะหนองมน หาข้าวลิงกินกับพี่อ๊อด แต่ดันหาไม่ได้ซะนี่ :D:D:D เลยแว๊ะบางแสนแทน

ออกจากบางแสน ประมาณสี่ทุ่มครึ่งได้ ถึงบ้านเที่ยงคืนเสียโดยดี :D

12. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    อืม,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

ปลอดภัยทุกคน ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:thumbs_up:

13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    นิวมาแว้ว.....................สนามหน้าผมจะเสียบใหม่นะพี่ อิอิ.............ปลอดภัยดีทุกท่านนะรับ อิอิ พี่อ๊อตผาผมไปเลี้ยงข้าวลิง อิ่มเลย อิอิ
    สนามหน้าเจอกันใหม่หวังไว้อย่างสูงว่า..........จะมีคนไปกันเยอะๆๆๆ

ขอบคุณเป็นอย่างสูง
    พี่โป้ง.....สำหรับผ้าเย็น น้ำ น้ำแข็ง และกองหนุนฉีดน้ำดับร้อน
    พี่โต้ง.....ข้าวปลาอาหาร เกลือแร่ เครื่องมือ

14. Noom Condo

1,353
    3
    0
    คืนวันศุกร์ คิดถึง ตานุ ตาเอ ตาอ๊อดมาก คิดถึงขาเหล้า

งานนี้ต้องขอบคุณหลายๆท่านเลยที่ช่วยเหลือกันมาตลอด
    คุณโป้งที่ช่วยฉีด และเป็นพี่เลี้ยง คุณแจ็ค คุณหลง คุณบุ้งที่มาช่วยลุ้น ขอบคุณนิวที่ช่วยซ่อม ขอบคุณโต้งที่ช่วยสายรัด
    ขอบคุณ จนทสนามทุกท่าน ที่คอยถามไถ่และดูแล ขอบคุณ ซันนี่ไทยแลนด์ด้วย

เทอร์โบ เวสเกต ท่ออินเตอร์ คงจะทยอยเปลี่ยนตามงบประมาณไป

15. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ขอบคุณทุกๆท่านเช่นกันครับ :rolleyes:

16. odd-u12

534
    3
    0
    ......ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ ....:D:D

17. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    คราวหน้าจะพัฒนาการให้น้ำให้ดีกว่านี้ครับ.........
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีคับ คราวหน้าคงต้องพัฒนาการดูแลให้ดีกว่านี้คับ.....
    การแข่งขันรถยนต์ทุกอย่าง ทีม เซอร์วิส ฝ่ายต่างๆมีความ
    สำคัญมากคับ เพราะเรากะลังเล่นกีฬาประเภท ทีม อยู่นะจ๊ะ...

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีคับ....:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งานนี้ถือว่า พลาดเคราะห์ไปคับท่านเทพ....:D

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แต่ผมได้ข่าวว่า คืนก่อนแข่งขัน สภาพส่วนนี้ของ
    ลุงหนุ่ม ไม่ค่อยดีแล้วหละ....:D:D:D:D:D:D:D

22. Noom Condo

1,353
    3
    0
    เฮ้เสี่ยโป้ง แอบมองตูดผมเหรอ

..
    ขอบคุณ เทวาด้วย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง หร่อยมั๊กๆ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เทวา หมูปิ้ง ระดับเทพ ......อิอิอิ...

24. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:ไม่เห็นได้กินเลยอะ:cry::cry::cry:

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....

26. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:มันคืออาถรรพ์ ESSO:D:D:D

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โอ้.....

28. t0shiZ_HnU12

t0shiZ_HnU12 New Member Member

141
    0
    0
    ปีหน้าเจอกัน 5 สนามครับ อิอิ

29. odd-u12

534
    3
    0
    อิ..อิ.... ปั้มติ๊ก กลับบ้านเก่าไปซะแล้ว ครับ....

30. Noom Condo

1,353
    3
    0
    ห้าสนามเลยเหรอ อืมจะไหวไหมเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้