ไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงจัง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 14 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงจัง

1. รอผู้ประสบภัยพร้อมก่อนคับ น่าจะเริ่มปีหน้าฟ้าใหม่นะคับ

2. ไปด้วยคน

3. น้าแอ๊ปว่างลงมาเมื่อไรอ่ะ

4. เอาเป็นว่าเดือน ม.ค. หลังวันที่ 20 ครับ

5. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ขอเร็วกว่านี้ได้มั๊ยก๊าป

6. ถึงวันนั้น ตั้มก็ลงใต้อีกหลายเดือน

7. อดเจอเลย

8. คนกรุงจะมิตติ้งเมื่อไรย่อมได้ใกล้กันนิดเดียว คนไกลมีใจอยากมาก็จัดให้ก่อนแล้วกันนะ เค้าคงไม่ว่างลงมาบ่อยๆ

9. บอยช่วยดูเสาร์สุดท้ายของปี และ เสาร์แรกของปี ให้หน่อยว่าเสาร์ไหนเหมาะที่สุด

10. เรื่องเวลาต้องให้ประธานและเลขาคลับเป็นคนตัดสินใจคับ แต่เค้าจะซาวด์เสียงส่วนใหญ่ก่อนลงมติ

11. อยากเจอครบๆจัง

12. ประกาศ ครัวใบบอนได้ปิดกิจการอย่างเป็นทางการแล้ว KraoBaiBon Resterent Permanent Closed Officialy คุณบอยไปหาที่ใหม่นอกรอบฝั่งธนกัน ใครหาเจอก่อนเปิดเมมเบอร์รอได้เรย

13. ธนบุรี เอ้าท์ติ้ง ปาร์ตี้ 2012 หลังปีใหม่หลังวันเด็ก ผู้ใหญ่มาเจอกันหน่อย ปาร์ตี้หลังประสบภัย 2012 อิอิ

14. น้าแม๊คเพิ่งรู้หรอ เจ๊เก๋บอกไว้ตั้งแต่ก่อนน้ำท้วมอ่ะ เป็นต่อ ก็น่าสนนะคับห้องเกะราคาไม่แพงอาหารก็ใช้ได้

15. ฝั่งโน้นก้อมาได้นะ แต่ห้ามเมาเดวขากับโดนเปา ห้าๆๆๆๆ เดวหลังวันเดกผมจะจัดให้นะคัพ

16. ครับเดวผมเปนเจ้าภาพเอง เนื่องในวันเกิดตรงกับวิกฤตอุทกภัย ยังไม่ได้จัดเต็มๆเรย ทุกคนไม่ต้องเอาไรมา เอามิตรภาพกับเสียงร้องเพลงเพราะๆมาก้อพอครับ เลี้ยงปอบใจคนที่น้ำขังนานด้วย อิอิ

17. ถ้าใครเมา..เด่วน้าแม๊กเปิดห้องให้้ครับ..อิอิ

18. จัดเต็มไปเลย...อิอิ

19. รอบนี้ไปได้ริแค่ว่าวันไหน ครับผม ......

เดวจะเปิดห้องน้ำให้เข้าไปอ้วกนะ หรือเปิดห้องร้องเพลง จะดีกว่านะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้