ใครดูรถหน้เมืองเอกมั่งครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย dekdonmuang, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdonmuang

dekdonmuang New Member Member

8
    0
    0
    ใครดูรถหน้เมืองเอกมั่งครับ
    อยากรู้จักไว้ เพราะเมื่อวันศุกร์โดนปิดกล่องไปกว่ามันจะปล่อยมาแถบบ้า
    รถไม่มี ป้ายวงกลม เล่ม ไม่มีไรเลย มีแต่ป้ายทะเบียน/บัตรขับแข่ง~เอ๊ยใบขับขี่
    เรื่องๆของเรื่องเอา nova เก่าๆไป มันเลยปล่อยไป -*-

2. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    หน้าเมืองเอกมีวันไหนบ้างคับ รถเยอะป่าว คือว่าใกล้บ้าน
    ผมไปดูแถวหัวลำโพง วันเสาร์ หนุกดีคับ

3. dekdonmuang

dekdonmuang New Member Member

8
    0
    0
    ก็ส่วนมากถ้าตำรวจมาไล่ก็จะวนไปทางลำลูกกากันวนไปๆมานี้ล่ะครับ
    สนมากsonicไปเล่นกันเยอะ จับล่างหัวCBR 3-4คันอ่ะ
    แล้วมียันลูกbossอ่ะแล้วก็มีพวกmio ไรงี้อ่ะคับก็นั้งดูแถวหน้า เซเว่นแต่จอดรถดีๆหน่อยแล้วกัน

4. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    เมืองเอกไหนคับ ใช่แถวคู้ซ่ายรึเปล่า

5. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ผมเคยเอาไปเล่นมารอบที่หน้าเมืองเอก ส้มตำอร่อยมาก รถเยอะแต่ทางหนีไม่มี -*-

6. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    เห็นเพื่อนบอกว่าโดนกันหลายคันเลย

7. Jumm@nia

590
    2
    0
  8. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ส้มตำเมืองเอกต้อง อีสาน101..55+

9. Jumm@nia

590
    2
    0
    ร้านเดี๋ยวกันเลยบังฮัท พฤหัสบดีนี้ไปอีกไหม สมาคมปักใต้รถเยอะจริงๆ

10. H2MeTaL

H2MeTaL New Member Member

10
    0
    0
    อยู่เมืองเอก หรือคับ ตอนนี้เก็บเงินแบบมหาสารมากๆๆ จะเอารถเข้าร้าน ( ถ้าอยู่แถวนั้น น่าจะรู้ จัก พี่กอฟ หลัก หก) นะคับ

เพราะโทรไปหาพี่กอฟ ถามหลายรอบและแต่พอดีจะทำเยอะมาก เพราะ โซนิคผม เป็น สตาดเท้า จะเปลี่ยนเป็น สตาดมือ แล้ว จะทำชุดบน เป็น CB อีก ก็เลยปั่นเงินมากๆๆ แล้วตอนนี้ รถยังเล่นกันไหมคับ

อีกมะนานก็ไปทิ้งรถไว้ร้านพี่กอฟและ

11. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไปครับ จอมนนทบุรี

12. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ไปเล่นหน้า คาสเบอร์ดีก่าไหม ทางหนีเพียบ

13. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

เส้นนี้ผมจำได้ สมัยก่อนบูมมากกก ไปกะพวกพี่ๆ สนุกมากคับ สมัยนั้น ฮิต บีส เคอา ​

14. NuT nonburi

NuT nonburi New Member Member

94
    4
    0
    เคยผ่านไปดูเหมือนกันที่เมืองเอก พอตำรวจมาก็วนกลับมาตั้งหลักกันที่ลำลูกกา

15. Jumm@nia

590
    2
    0
  16. clonning

clonning New Member Member

19
    0
    0
    ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้