Tech&Tip ไฟท้าย 318 กับ 316 ไม่เหมือนกันนะ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    Tech&Tip

2. E30History

E30History Guest

0
    0
    0
    เอามาจากไหนอะครับ ข้อมูลนี้
    318i ไฟท้ายสองชั้นก็มีนะครับ ปี 84-85

3. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ขอบคุณนะที่ติง จิง ๆแล้วน้องเขาอยากจะบอกว่ามันมีไฟท้าย 2รุ่นอ่ะคับ
    แต่เขาไม่รู้จะแบ่งยังไง เลยเอาที่เห็นส่วนใหญนะคับ เพราะรายระเอียดมันเยอะ
    ที่จิงต้องแบ่งที่ปีถึงจะถูก ส่วนที่แปะใว้ท้ายรถคือระบุเครื่องยนต์นะ...

4. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0

ขอบคุณครับพี่และขอโทษที่ผิดไปแล้วอิๆๆๆๆๆ........ยังไงก็ช่วยๆกันนะครับ

5. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    """ผิดเป็นครูครับ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆครับ...

6. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    คิดดีทำดี น่ารักจริงเลยน้อง ครั้งน่าเอาภายในบ้างดิอิงค์ เรื่อนใมล์ อะ แบบมีเข็มไม้กวาดกะไม่มีอะ พียัง งงๆเลย ว่า รุ่นไหนควรมีไม่มี ปีไหนมีไม่มี

7. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    จะรู้ไปทำไมขับซีวิก

8. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อย่าให้ผ่อนหมดละกันครับพี่ จะซื้อBMW E30 มาเล่นกับพี่ตุ้มแก้เซ้งระหว่างรอรถพี่โก๊ะไปก่อนครับอิอิ ในใจต้องวาง 6 สูบโบครับอิอิ

9. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    ตามนั้น อยู่ที่ ปี.....อิอิอิอิอิ แต่ของผม 3 ชั้นอ่ะ...อิอิอิอิอิอิ.....
    ช่วยกันคร๊าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้